Near____
Hoạt động cuối:
10 Tháng ba 2014

Chia sẻ trang này

Near____

Thành Viên Mới

Near____ được nhìn thấy lần cuối:
10 Tháng ba 2014
    1. phamtheluan
      phamtheluan
    2. BandS3x
      BandS3x
      mod ơi báo lỗi mất đồ trên trang chủ thế nào vậy
    3. BossBMT
      BossBMT
      a mod ơi xem hộ e acc ( ChếtĐuối ) máy chủ ( S42 Beckamen ) cái Hoạt Động băng hải tặc tập kích bị lag lâu lắm rồi mà e kiến nghị mãi không đc . mong Mod xem và sửa lỗi hộ e .
      e xin chân thành cảm ơn!!!
    4. Ragakov
    5. Sentjnel
      Sentjnel
      Near ơi , dạo này trên 4rum hơi bị vắng đó , tạo ra cái event nào cho ae chơi đi @@!
    6. RainCloud
      RainCloud
      near oi tình hình là mấy ngày nay cứ đến hoạt động là văng ra khỏi game đăng nhập lại thì vào được tài khoản nhưng ko vào được server đến hôm nay thì đi Boss cũng không được cứ đến chuẩn bị vào map là đứng, đánh đấu trường với cướp tầm bảo thì load tài nguyên chiến đấu được 98% rồi cũng im luôn mong bạn kiến nghị fix lỗi giúp mình với, mình chơi S7 - Robin tên nhân vật là Elena lv 80 công hội ♥SH♥
    7. zodiac234
      zodiac234
      near ơi
      hóa ra là do con arlong của tui bị lag nên không chơi được ( giờ nó bị lag không đuổi ra khỏi đoàn được tức là mất 1 slot hero )
    8. zodiac234
      zodiac234
      near ơi mình chơi lại bình thường được rùi thanks bạn đã lắng nghe mình suốt 3 ngày qua
    9. zodiac234
      zodiac234
      nói thật với bạn
      game là để giải khây nỗi buồn nhưng mình thấy h chẳng khác gì admin ban nick tui đi cho đỡ tức chứ h nhìn 3 thằng bạn lúc 2 ngày trước tui 45 chúng nó 41 42 h chúng nó 46 47 rùi ức chế không chiu được mất công nạp vip 3 đập hđ giờ cũng như không
      bạn hỏi hộ mình admin nào giải quyết tình hình này cho mình cái thời hạn đi ( giờ mình có 51 hđ nguyên cái nv hàng ngày chưa làm đấu trường 20 lượt )
      mình biết còn suy nghĩ 1 là chờ tiếp 2 là nghỉ game chứ cứ thế này online xong nhìn bọn bạn lên lv chỉ muốn đập cái lap cho nhanh chúng nó cười vào mặt bảo mình sida không lên lv được trong khi đó 2 ngày trước mình hơn hẳn chúng nó về cả dv lẫn lv giờ thì ngay cả thằng lv thấp nhất cũng 41 lên 46 rùi
    10. zodiac234
      zodiac234
      near ơi tình hình của tui vẫn chưa thay đổi chán quá thọt 2 lần đi hđ rùi
    11. zodiac234
      zodiac234
      mình gửi cả ingame cả diễn đàn cả hỗ trợ từ hôm qua và hôm nay rùi vừa nãy 12h mình cũng đã gửi lại lần nữa cho hỗ trợ mong sao đến tối chơi được bình thường vì tối nay đấu trường mà không đi được chắc là thọt so với hội bạn rùi
    12. zodiac234
      zodiac234
      mình đã gửi thư cho bên hỗ trợ bạn cũng gửi ý kiến hộ mình cho admin nha thanks trước
    13. zodiac234
      zodiac234
      bạn xem hộ mình gửi ý kiến lên admin với mình không làm được gì hết tối nay lại còn đấu trương nữa
    14. zodiac234
      zodiac234
      Mình đã gửi bài viết topic rùi Nhưng chưa được giải quyết nên mới nhờ bạn giúp chứ h ngoài chat ra coi như tui chẳng làm được gì à còn ra khơi nấu ăn tầm bảo đánh boss còn lại nhìn Anh em lên lv đi map trong vô vọng
    15. zodiac234
      zodiac234
      near ơi mình đính chính lại là toàn bộ về tiêu hao hđ (trừ việc chiếm Tn, đánh boss ra) không chơi được kéo theo đó là nv hàng ngày nếu có đánh quái cũng không được ( hiện mình đang có 1 nv đánh quái T_T) tầm bảo được nhưng không cướp của người chơi khác được đấu trường thì lúc được lúc không và cả khi không được cũng bị mất lượt đánh + ko thấy có chiến báo, may là ra khơi nấu ăn cường hóa trang bị nhận quà hàng ngày và tu luyện còn dùng được
      mình ID: tirixto
      nhân vật: KingGold
      Sever: s44
      bạn thông báo giùm mình bên admin nào xử lý được nha thanks bạn
    16. zodiac234
      zodiac234
      near sang sv 44 chơi đi vào guild Do†a cho vui ^^
    17. zodiac234
      zodiac234
      thanks bạn nhưng có thể sớm chút nha mình chơi nhóm 4 người nên cần đua nhau đó mà ( mình đang hơn chúng nó ) ^^
    18. zodiac234
      zodiac234
      may mà tu luyện vẫn nhân được không thì chắc cũng chăng biết làm gì trong acc nữa
      ID: tirixto
      Sever 44
      tên nhân vật: KingGold
    19. zodiac234
      zodiac234
      boss đi được bạn ơi mình vip 3 nên vẫn đi được nhưng các chức năng còn lại như đánh quái ở map, tấn công và chinh phục người chơi, đi HĐ, tập kích hải tặc, đấu trường lúc được lúc không ( mà lúc không thì mất lượt hđ oan chả hiểu sao), hđ thì vẫn có 30 phút/ lần,không cướp được trong tầm bảo, hiện tại là thế còn 1 số chức năng như tầm bảo, nv hàng ngày, nấu ăn, ra khơi thì mình làm rùi nên không biêt ra sao bạn báo bên admin hộ mình nha thanks trước
    20. zodiac234
      zodiac234
      uhm bạn nói mới admin sớm cho mình nha chứ với tình trạng này boss tý nữa chắc không được đi mà mai mà không sửa được thì nv hàng ngày cũng phế tầm bảo không cướp được có khi tầm bảo cũng không ( mình hết lượt tầm bảo rùi nên không bít ra sao nhưng còn 1 lượt cướp mà không được) tóm lại là mai không được thì bó tay acc tirixto sv 44 nha bạn
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký