Near____
Hoạt động cuối:
10 Tháng ba 2014

Chia sẻ trang này

Near____

Thành Viên Mới

Near____ được nhìn thấy lần cuối:
10 Tháng ba 2014
    1. Eiichiro Oda
      Eiichiro Oda
      Ko load được ảnh event Near ơi @@
    2. peken1
      peken1
      nè near ơi mình là quoclongcd502 nè acc kia mình bán rùi xui quá , mình chơi lại acc mới đây có gì cần phụ event thì pm nick này nha
    3. quoclongcd502
      quoclongcd502
      uhm , tại mình thấy nếu mình góp ý về hình thì sẽ ko công bằng với mấy bạn khác , và mình cũng mún tham gia event để kiếm thêm vàng nên mình ko tiện giúp bạn , nếu bạn nói với admin đc về cái mà mình cải tiến ở câu hỏi thì có thể mình sẽ đóng góp câu hỏi cho event :48:
    4. quoclongcd502
      quoclongcd502
      near ơi event sao rùi mod thông wa chưa :D
    5. quoclongcd502
      quoclongcd502
      trời cai kiểu hên xui này chắc mình nghỉ sớm quá, bạn thường chế đồ vào giờ nào vậy thử mình chế theo giờ của bạn xem sao . Này chuyện event sao rùi bạn mod có thay đổi gì ko :D
    6. quoclongcd502
      quoclongcd502
      near ơi bạn có bít cách chế đồ mời full thợ ko vậy near chỉ mình với , 2 3 tuần nay toàn là ngày thứ 3 mất thêm 20 lượt mới full thợ nhìu lúc còn xui hơn nữa cả 3 ngày mà 150 luot ma ko full hết thợ , nói thật nha tới giờ mình chưa đc 1 mảnh nhẫn hay MK tím nào cả mà giờ mình đã tới cấp rùi :30:
    7. quoclongcd502
      quoclongcd502
      àh còn 1 điều vì câu hỏi khó hay có tính chất suy nghỉ nên giới hạn thời gian lâu hơn khoang 6 - 8h tổng kết 3 h phát thưởng 1h vì câu hỏi khó nên có thể trả lời nhìu lần và ưu tiên giải thưởng cho bạn nào trả lời đúng ko sai lần nào trường hợp nếu hết thời gian mà vẫn chưa đủ người ra đáp án đúng thì ra giải khuyến khích cho người trả lời rằng đúng với đán án hoặc đúng với hình liên tưởng .hình thức trả như sau dựa vào hình mà đưa ra đáp vd như : hình 1 : nó liên tưởng về gìhình 2 : nó liên tưởng về gì và kết luận là đó là địa danh nào .
    8. quoclongcd502
      quoclongcd502
      sặc nếu mình đóng góp hình như vậy chẳng khác nào là cho mình dành giải nhất , bạn có tham khảo trò chơi trên diển đàn mà mình gửi cho bạn ko mình thấy nên làm theo như vậy , bạn ko nên để 1 hình mà để nhìu hình khác nhau gợi ý 1 1 địa danh trong one piece những bức hình gợi ý có liên quan với nhau để cho những người tham gia phải sử dụng đầu óc và những gì mình đã bít trong one piece như thế mới thấy event này có hấp dẫn và phần thưởng khi nhận đc sẽ có giá trị hơn nhìu . Và 1 điều nữa là khi ra đề khó thì những bạn vào tham gia trể sẽ có cơ hội tranh tài event này :D .Đó là quan điểm của mình nếu .
    9. quoclongcd502
      quoclongcd502
      near ah mấy câu hỏi event này là do bạn ra hay là thống nhất mod rùi ra vậy , sao mình thấy nó dể wa' chỉ cần nhanh tay là đc ko ah :(
    10. quoclongcd502
      quoclongcd502
      uhm cũng mong là đc vậy tại event đâu phải mún làm giờ nào là làm đâu mình thấy có lể thay update gì thì mới có event và event này kéo dài cả tuần lận vậy có phải là khá bất công đồi với mấy bạn khác ! . Mà bác đã nói là event sau sẽ thay đổi vậy thì mình mong đơt sau sẽ có nhìu thành viên có thể tham gia event để event của diển đàn hấp dẫn hơn .
    11. quoclongcd502
      quoclongcd502
      uhm cũng mong là đc vậy tại event đâu phải mún làm giờ là làm đâu mình thấy có lể thay update gì thì mới có event và event này kéo dài cả tuần lận vậy có phải là khá bất công đồi với mấy bạn khác ! . Mà bác đã nói là event sau ko thay đổi vậy thì mình mong đơt sau sẽ có nhìu thành viên có thể tham gia event để event của diển đàn hấp dẫn hơn .
    12. quoclongcd502
      quoclongcd502
      sặc , vậy mà bên quán rượu cũng lập ra cái topic hỏi ý kiến thành viên về event làm gì ko bít trong khi đo mình vào đọc đa số các thành viên khác đều biểu quyết là event buổi tối vậy mà giờ nói ko thay đổi đc sr cho mình nói 1 câu nhé vậy các bác lập ra topic ấy làm gì chi cho mệt ??mọi việc các bác đã quyết định hết rùi còn gì vậy mà cũng hỏi ý kiến .
      Đó là những lời bức xúc của nếu có lỡ lời thì bỏ qua cho , mình nghỉ ko chỉ riêng mình có suy nghỉ như vậy đâu
    13. quoclongcd502
      quoclongcd502
      near ơi ý kiến của mình đề nghị sao rùi near có thay đổi đc gì ko :39:
    14. zodiac234
      zodiac234
      mình đã tầm bảo lại lần nữa và được mảnh quý tộc và đã nhận được trong túi nhưng mảnh đại hải tặc chắc là mất rùi
    15. zodiac234
      zodiac234
      thanks nha mình cũng đã gửi thư vào GM ingame rùi với lại tình trạng rớt mạng liên tục nữa @@ sau đó đăng nhập mãi không được may mà 9h29 phút đăng nhập đươc không thì miss boss cắn lưỡi tự vẫn
    16. zodiac234
      zodiac234
      near ơi mình chơi acc anhyeu4412 mình tầm bảo được mảnh pp đại hải tặc nhận được thư xác nhận xong vào túi đồ lại không thấy sau bạn xem hộ mình với
    17. Sentjnel
      Sentjnel
      tks , đã vào được game :64:
    18. Sentjnel
      Sentjnel
      Mod ơi , sao đăng nhập diễn đàn được , đăng nhập nạp thẻ được , mà sao ko vô game được thế :37:
    19. Zee100
      Zee100
      - Ok mình đã nhận đc.
    20. Zee100
      Zee100
      - Cám ơn nhé...gửi qua hòm thư này nhé...^^!
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký