NiQuitin
Last Activity:
Jun 21, 2013

Share This Page

NiQuitin

Thành Viên Mới

NiQuitin was last seen:
Jun 21, 2013
    1. muahahaha
      muahahaha
      thánh ơi em nhận được code mà ăn k được T.T
    2. ZingmeMr0
      ZingmeMr0
      Duyệt bài hộ tớ cái
    3. micc_is_me
      micc_is_me
      sao mình chưa nhận được code báo danh s60 vây ?
    4. nhuhue
      nhuhue
      mod oi em van chua nhan duoc code sv moi s60 bao danh >lv40....
      em van chua nhan duoc code.... mong mod xem lai giup
      nick dien dan:nhuhue ten nhan vat:api
      em post hinh o page 70 hinh cuoi cung..... mod xem lai giup
    5. Vampire
      Vampire
      Mod check bài cho mình, mình up video hướng dẫn chi tiết cách up ảnh cho anh em CH, một số người không biết!
    6. TieuThan
      TieuThan
      ban ơi. mình ở Sv s60 nick Tiêu Thần. Mình có post hình lv40 rồi mà sao chưa thấy code hả mod.... hỏi ai cũng không nhận được trả lời... giúp mình với nhé
    7. Eiichiro Oda
      Eiichiro Oda
      Cho mình hỏi chút, ở bên Tq cũng ko ẩn được những nv có danh hiệu đặc biết phải ko Ni, hi vọng đây là lỗi chứ ko phải là tính năng, chứ cái tính năng này làm lag game quá, bình thường về map thấp đứng là ko sao, đến giờ đi boss mình thường xuyên log đi hộ người khác nữa nên lag kinh khủng @@
    8. ZingmeMr0
      ZingmeMr0
      Duyệt bài giùm tớ cái cậu
    9. ACui111
      ACui111
      duyệt dùm bài cảu Cui với Nicotin ơi
    10. TranBui
      TranBui
      bản tải của mình chỉ có graphics ! tìm trong đó không thấy non-unicode
    11. TranBui
      TranBui
      mod ơi bản 2.0 tải về rồi ! làm sao để chơi dc mod
    12. AnhNongDan
      AnhNongDan
      Ni ơi có onl ko duyệt dùm Dân cái topic với
    13. bachvonam
      bachvonam
      Mod cho hỏi tội đùa mod thì bị ban bao lâu mà hơn 1 tháng rồi vẫn chưa hết ban là sao @@
    14. linh92haui
    15. linh92haui
      linh92haui
      Anh ơi cho em hỏi là gộp sv có reset số lần nấu ăn ra khơi không anh, mọi ng có ý định dành số lần ra khơi nấu ăn từ hôm nay để tham gia event chua cay nhà bếp mà chỉ sợ hôm 19 gộp các sv xong thì mất hết. Trên trang chủ ko nói rõ về cái này. Anh là mod giải đáp cho bọn em vs. Reset, không reset hay là sẽ set mặc định tất cả lượt ra khơi & nấu ăn về full 30 sau khi gộp sv kể cả trc đó đã sử dụng hết. Tks anh
    16. Bebebe
      Bebebe
      ý mình là. câu hỏi phụ khi ra khơi nhận đc ý. mình giữ lại những câu hỏi có beri. k biết gộp sever có bị mất k
    17. Bebebe
      Bebebe
      Niqui ơi. cho tớ hỏi câu hỏi khi ra khơi. sắp tới này tích có bị reset mất k
    18. NiQuitin
      NiQuitin
      Những bạn mà có code ko dùng dc thì có thể trước đó bạn đã dùng rồi, có thể lấy code share cho bạn bè của mình cũng dc.
    19. siver ray
      siver ray
      code không dùng đc bạn ơi, tại sao lại như vậy ?
    20. Random
      Random
      Bên TQ đồng đội tiến hóa có tướng mới chưa bạn ơi, mình tiến hóa xong Luffy thừa 7k tử hồn rồi, ngoài chopper ver 3 ra thì còn tướng nào nữa ko để mình tiết kiệm bớt tử hồn đi, mỗi ngày tốn nhiều beri quá @@
  • Loading...
  • Loading...