nuns2koi
Hoạt động cuối:
7 Tháng tám 2016

Chia sẻ trang này

nuns2koi

Tuyệt Thế Anh Hùng, from Tổng Bộ Hải Quân

Joker make in vn
nuns2koi được nhìn thấy lần cuối:
7 Tháng tám 2016
    1. anhhungvie
      anhhungvie
      mod ơi tình hình nạp thẻ điện thoại đã ổn định chưa mình là học sinh cấp 3 nên không có atm toàn nap = thẻ nếu hệ thộng sụ cố thi mình k ăn được event 1tr5 giang sinh mất
    2. anhhungvie
      anhhungvie
      mod ơi cho hỏi cái chỗ quy đổi nap thẻ ra vàng bị lag hay sao mà khi mình lấy rắn mình có để lại 1k vàng chưa đổi mà h vào k thấy đâu mà xem lịch sử đổi cũng k thấy đổi 1 k vàng nào ra hết
    3. maithanhthuy
      maithanhthuy
      Mod ơi,vào 2pic báo lỗi mất đồ ở hải đăng của em với.
    4. Kyotoushiro
      Kyotoushiro
      Tối nay mình có mua 2 thẻ 50k và 100k loại thẻ Vina, mình đã đăng nhập vào cổng nạp thẻ, mình nạp thì nó báo sai 3 lần, nạp tầm khoảng 10h10 đến 10h40, mình thử rất nhiều lần và không được. Thật tình là khó khăn lắm mình mới có 150k, mong mod check và giải quyết dùm mình, cảm ơn mod rất nhiều.
    5. anhhungvie
      anhhungvie
      chán thất các mod làm hồi hộp quá :))))))))))))))))))))))))
    6. anhhungvie
      anhhungvie
      vừa làm phép toán đơn giản rồi nếu đổi cả khuyến mãi là được 60k vàng dư 400 vàng . nếu tuần tới không ra rắn là bắt đầu mất vàng từ quỹ 60 k lấy rắn rồi ( công cả quỹ hải tặc rồi nha)
    7. anhhungvie
      anhhungvie
      mod ơi tình hình là sắp vương giả rồi mong mod kiến nghi nhà phát hành ra event rắn tiếp sau event quay đi chứ cứ tích các thứ chờ rắn vầy mình đang bị yếu dần rồi , để lâu khóe mất top
    8. TheDevil1412
      TheDevil1412
      Mình muốn tham gia event Tuần san Hải tặc số 9 nhưng muốn đăng bài thì nó hiện ra cái này:
      TheDevil1412, bạn không có quyền truy cập trang này. Lý do có thể là:

Tài khoản của bạn không đủ quyền truy cập trang này. Hay là bạn đang cố gắng sửa bài viết của ai đó, hoặc là truy cập vào tính năng dành cho Quản Trị Viên, hoặc là khu vực bảo mật?
      Nếu bạn đang cố gắng gửi bài, có thể Quản Trị Viên đã ẩn tài khoản của bạn, hoặc tài khoản của bạn đang chờ kích hoạt.

Mod giúp mình với.:20:
    9. anhhungvie
      anhhungvie
      giúp mình cái này coi như đền bù vụ lỗi event rắn
      tình hình là mình muốn trong event rắn tới đây mình tẩy lại hết báu vật sao cho hiệu quả cao nhất.
      mình muốn mod tổng hợp cho mình các loại báu vật dành cho các tướng mình chơi cụ thể cùng với các dòng hiện ra ở mỗi báu vật để các tướng đều được từ s+ trở lên .
      Mình chơi jimber tướng chính chopper kaya law. Mod có một bài về báu vật rồi nhưng nó thiên về dạy cách tẩy ra cho may mắn. mình muốn nhờ mod cụ thể ví dụ như jimber gồm 6 báu vật thì cụ thể từng báu vật ví dụ như chọn bản vẽ đóng tàu thì dòng 1 tẩy dòng gì dòng 2 dòng gì ..... :emo.s2u.vn_000:em cùi khoản báu vật nên hơi yếu mong mod bỏ chút thời gian giúp cho.Trình độ gà nên mong mod cứ viết rõ như yêu cầu của em chứ đừng có giải thích cách làm rồi bắt em tự làm là khó thành lắm. Viết rõ cộng giải thích thì càng tốt :emo.s2u.vn_008:
    10. God_like
      God_like
    11. anhhungvie
      anhhungvie
      mà đề nghị mod hỏi nhà phát hành xem bao giờ mới ra event rắn để còn biết lối tính xem có mua quỹ hải tặc không nữa :20::emo.s2u.vn_080:
    12. anhhungvie
      anhhungvie
      làm ăn kiểu gì thế, vậy có bồi thường không ?
      vì chơi event đó là sẵn sàng đổi vàng vào tức mất gần 3 event 2tr3 đó mod
    13. anhhungvie
      anhhungvie
      thay đổi ở đây ý mod là không có khuyến mãi như mọi khi hay là không ra rắn nữa
    14. anhhungvie
      anhhungvie
      thay đổi là không có event rắn nữa hay sao ?
    15. anhhungvie
      anhhungvie
      thay đổi là sao mod nói rõ đi
    16. anhhungvie
      anhhungvie
      mod ơi liệu có event khuyến mãi nap thẻ khi ra event rắn 6tr k ngoài ra liệu có thêm event nào khác không?
    17. anhhungvie
      anhhungvie
      mod ơi cho mình hỏi sắp có event rắn 6trieeuj chưa
    18. dtdung
      dtdung
      Mod cho mình hỏi,mình đang cần hỏi gấp xem nên sài Luffy v2 nami hay cặp ace + robin để đánh bọn vật công. Mod cho mình xem chiến báo của 2 cặp này với. mình đang lv 100. nếu không mod cho mình tạo chủ đề để hỏi đc không ạ.
    19. minhdang233
      minhdang233
      vậy Mod có thể bật mí chút là tháng này có nạp thẻ lấy code trong ngân hàng code ko??
    20. minhdang233
      minhdang233
      Mod đâu rồi, code event 4 mình vẫn chưa có :35:, mà sao vô mail ko thấy đc những thư cũ vậy:27:??? Thêm nữa cho hỏi tháng này có event code từ ngân hàng code ko để mình chuẩn bị nạp tiền :19:, cuối tháng lãnh lương rồi, bít còn để dành ko xài hết thì uổng :51:
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Đập Trai

Tiền

Chữ ký

Nun Đập Trai

1. Thưởng vào: 7 Tháng mười một 2014
    2. Thưởng vào: 7 Tháng mười một 2014
    3. Thưởng vào: 7 Tháng mười một 2014
    4. Thưởng vào: 7 Tháng mười một 2014
    5. Thưởng vào: 7 Tháng mười một 2014