nuns2koi
Hoạt động cuối:
7 Tháng tám 2016

Chia sẻ trang này

nuns2koi

Tuyệt Thế Anh Hùng, from Tổng Bộ Hải Quân

Joker make in vn
nuns2koi được nhìn thấy lần cuối:
7 Tháng tám 2016
    1. RuByPro
      RuByPro
      ta ♥♥P↓r↑o♥♥.s11 tham gia event của xuanonepiece ta được trúng thưởng vậy còn code của code của nun đâu ??
    2. anhhungvie
      anhhungvie
      nun ơi mod giúp mình thông báo cho toàn diễn đàn biết để tránh có người bị lừa. Mod vào đây [video]http://diendan.game1.vn/showthread.php/646973-B%C3%A1n-acc-875k-lc-v%C3%ADp-9-s16[/video] sẽ thấy có một người đăng bán acc. Mình đã hỏi chủ acc là acc k hề bán. Tại mấy hôm trước cho vài người mượn acc đó nên mới xảy ra việc lộ acc đem bán thế nay. Mình đã bảo chủ acc lấy lại pass rồi mod hãy thông báo cho người chơi để tránh bị lừa vì mình sợ hắn còn đăng quảng cáo ở nhiều nơi khác. Xin cảm ơn mod trước
    3. NoFate
      NoFate
      bạn ơi giải quyết hộ mình , mình nạp lỗi 2 thẻ 500k, đây là số series 2 thẻ,có gì bạn khắc phục lại cho mình
      AHS207101 và AHS207102
    4. anhhungvie
      anhhungvie
      Quote Nguyên văn bởi nuns2koi Xem bài viết
      Dám tổ chức event ko thông qua mod hả các chú thích vào ngục imper chơi ko?
      èo mình tưởng event của công hội thì không cần thông qua. Hơn nữa có thấy mod nào them quan tâm đén mục công hội đâu. Event này chỉ trong phạm vi công hội mà mình còn mất tiền tổ chức mod k động viên khuyến khích thì thôi cài định bắt giam người ta
    5. anhhungvie
      anhhungvie
      mod nên nhân cơ hội công hội chiến diễn ra để xem công hội nào mạnh biển nào rồi sắp xếp đẻ tạo thành 1 cụm mới đồng đều cả 3 biển bắc - nam - tây. Và mod nên đích thân theo dõi lập danh sách kiến nghị lên nhà phát hành chứ để nhà phát hành tự lập rồi xin ý kiến sau thì thấy toàn xếp linh tinh, bị anh em chê trách. Như mùa gộp sever đàu tiên vì sự bất hợp lí mà h cụm sever mình gom 3 sever mà lượng người chơi như 1 sever thôi, rồi chênh lệch các biển khiến việc ganh đua không thẻ được vì quá yếu so với biển khác
    6. anhhungvie
      anhhungvie
      mod ơi. Sau vòng loại CH chiến có thẻ thấy sự chênh lệch không chỉ giữa sever mà còn là giũa các biển trong cùng 1 sever. Bình thường thì nếu không có công hội chiến thì mỗi cụm sever sẽ có 3 Công hội mạnh đại diện cho 3 biển. Nhưng khi có CH chiến thì các top sẵn sang bỏ 5k vàng chuyển cảng cho mạnh nên mất cân bằng giữa các biển quá. Mình muốnề xuất sau CH chiên smuaf này mod đề nghị nhà phát hành gộp sever sao cho nếu gộp 3 sever thì phải có 1 sever có CH bắc hải mạnh 1 sever nam hai mạnh 1 sever tây hải mạnh. Làm dược như vậy mình thấy chơi game sẽ công bằng và ganh đua hay hơn, chứu tất cả người chơi dồn vào 1 CH 1 biển thì lệch va chán lắm
    7. anhhungvie
    8. hhoanganh999
      hhoanganh999
      mình trúng code ALLB4 dự đoán số may màn, nhưng xài bị trùng giờ sao mod ?
    9. MNHGKD
      MNHGKD
      Mod ơi cho hỏi, trái ác quỷ tím (trái tri thức) cần bao nhiu điểm thì +10 đc, mình đang +6. còn dư 1tr điểm event, nếu đc thì event đợt này mình up + 10 lun (khui trái cam xui wa, toàn trái phế, quăng vô kho để đó)
    10. Luffy S174
      Luffy S174
      mod ơi cho hỏi cái phần thưởng event con số may măn ở tuần san 11 bao giờ phát vậy mình chưa thấy nhận dc j cả hic
    11. anhhungvie
      anhhungvie
      mod ơi sau khi bảo trì thẻ vina thẻ mobi thẻ vitel có thẻ nào k bị trừ 5% k
    12. anhhungvie
      anhhungvie
      mod thông cảm mình học cấp 3 ở quê nên chỉ mua duoc thẻ vina mobi vitel thôi. mod xem thẻ nào lợi nhất
    13. anhhungvie
      anhhungvie
      mod cho hỏi h nạp thẻ điệnthoại loại nào lợi nhất an toàn nhất
    14. anhhungvie
      anhhungvie
      vậy mod xóa hộ mình duoc không
    15. anhhungvie
      anhhungvie
      mod ơi cho mình hỏi là mình lập topic ở mục công hội để quản lí giúp đỡ anh em thông báo tin tức cho thành viên trong hội nhưng có một số kẻ ngoài hội vào đăng một số hình ảnh bài không hợp lí phá rối công hội thì mình là chủ topic mình có xóa nó đi được không mod ?
    16. anhhungvie
      anhhungvie
      Quote Nguyên văn bởi xuanonepiece Xem bài viết
      mod ơi cái trường hợp của mình là nạp vào lâu để lại 1 ít tiền chưa đổi rồi mà giờ thấy mất thì là lỗi nạp thẻ hay lỗi quy đổi hay là lỗi gì
      Bạn hãy gửi thắc mắc của mình lên site hỗ trợ của NPH nhé
      mod onepie nói nhưng mình không hiểu nó là cái gì? mod hướng dẫn giúp mình với
    17. anhhungvie
      anhhungvie
      ờ tý mình nhắn mod đó nhưng nếu 1 ngày k giải quyết thi mod chuyển dùm mình nha vì mình k chắc mod đó on thường xuyên k mà event 1tr5 có rồi nên cần xu lí gấp :)))
    18. anhhungvie
      anhhungvie
      Onepie mình thấy có mỗi 1 nguoi tên nhu thế thôi. hay mình cứ chuyenr ảnh cho mod rồi mod chuyển hộ mình nhá
    19. anhhungvie
      anhhungvie
      mod nói cụ thể là ai đi chứ mình biết ai phụ trách
    20. anhhungvie
      anhhungvie
      nạp các thẻ bình thường rồi à. còn vụ mình mất 1k vàng thì sao
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Đập Trai

Tiền

Chữ ký