VuongYeuNu
Last Activity:
Jan 31, 2013

Share This Page

VuongYeuNu

Thành Viên Mới

VuongYeuNu was last seen:
Jan 31, 2013
    1. RickyChan
      RickyChan
      mình down skype rùi VuongYeuNu, ra yahoo phổ biến cho mình nha
    2. RickyChan
      RickyChan
      VuongYeuNu cho mình cái yahoo nha
    3. XaCung
      XaCung
      Anh đã tạo topic mới - xin vài lời vàng ngoc của em^^- em hãy cho bài của bạn thứ 2 luôn sau bài của anh nhé ...( anh em luôn cho máu :))
    4. XaCung
      XaCung
      2: nếu bạn đồng ý giúp mình - bằng cách nào bạn cho ý kiến góp y nhé- mình sẽ dell các to pic của bang -chỉ dùng duy nhất 1 topic mới- đảm bảo sẽ rất người ủng hộ - diễn đàn có thêm 1 niềm vui^^
      mong bạn giúp mình
    5. XaCung
      XaCung
      chào bạn!
      mình có 1 yêu cầu - không biết bạn giúp được không- vất vả cho bạn - lên mình cũng ngại
      1: mình muốn lập lại 1 topic cho anh em Huyết Bang vào đàm đạo- và mình sẽ trực tiếp quản lí - trả lời các câu hỏi của anh em trong bang- mình sẽ tổng hợp các hướng dẫn - tất cả mọi thắc mắc thường gặp để thông báo thường xuyên cho anh em Bang.- có điều mình không có khả năng xóa -edit bài viết- lên mình nhờ bạn xóa ngay lập tức những bài viết KHÔNG PHẢI CỦA Huyết Bang dùm mình- cái này rất dễ nhận và nhanh chóng vì bạn không cần kiểm tra - bài viết nào KHÔNG CÓ AVATA Huyết Bang : chữ Huyết màu đỏ như ava ta mình đều bị xoa không lí do -tất nhiên mình sẽ không để anh em spam + sẽ không có tình trạng spam - 1 ngày chỉ có vài bài -mong ban giúp - mình hứa sẽ tạo thành 1 topic mang tính chất XÂY DỰNG bạn yên tâm nếu giúp mình
    6. VuongYeuNu
      VuongYeuNu
      Chào bạn MrGenKio!
      Mình đã trả lời vấn đề bạn thắc mắc vào hộp thư cá nhân của bạn rồi
      ^_^
    7. MrGenKio
      MrGenKio
      bạn ơi cho mình hỏi bạn có gd trung gian k ?
    8. XaCung
      XaCung
      ah mà nè- nhiều lúc mình mệt mỏi quá bạn ạ- bang mỗi người 1 tính- ngày nào cũng có những thắc mắc - kiến nghi- chiều theo ho thì cũng không được - mà găng qua cũng không ổn- híc game này cho 1 bang tận gần 300 người- kHÔNG QUẢN ĐƯỢC - mình chẳng biết than vãn với ai- than với bạn vậy 0o0 thui- lại đến giờ đi làm rùi - hẹn gặp lại bạn- lúc nào bạn cho mình lời khuyên nhe- kẻo chữ NHẪN trong mình nó không chiu nổi :30:
    9. XaCung
      XaCung
      Rất rất rất vui vì nhận được thư của bạn!!! ^_^ ^_^

:62: trời đất - công việc của các bạn mệt vậy ma vẫn vui và trả lời luôn thư của mình ah ^^.
      mình vào đây cung chỉ là vào coi có thư bạn viết không- mà - bạn là nam hay nữ thế nhỉ-
      tầm 1 tháng nữa mình đình off bang - xin hỏi - nếu bang mình vẫn giữ được QUỐC VƯƠNG - thì có được hỗ trợ gì không:54: - vì số người tham gia tương đối đông - cả một số bạn bang khác cũng muốn tham dự vì Huyết Bang cũng có chút tiếng tăm- ban co thể đề nghi - giúp đỡ Huyết Bang 1 chút gì không bạn- nếu được - mình sẽ mời tất cả mọi người cùng đến góp vui- . HY VỌNG BQT ủng hộ bọn mình. ^^
    10. XaCung
      XaCung
      CHÀO BAN. THẬT SỤ SAU VỤ YDOANDOANH - LÀ EM LINH- KHOA TOPIC CUA Huyết Bang - 1 TOPIC DANG CHIEM 60% CÁC BÀI Ở CÁC CHUYÊN MỤC - TRƯỚC KHI OPEN - LÀM DỪNG MỌI HOẠT ĐỘNG CỦA BANG- MÌNH ĐÃ QUYẾT ĐỊNH KHÔNG THAM GIA DIỄN ĐÀN- ANH EM CŨNG ĐỒNG Ý KIẾN- QUÁ MẤT NIỀM TIN VÀO CÁC BẠN - ĐÚNG HAY SAI TÔI KO NÓI- Ỏ ĐÂY LÀ : CÁC BẠN KHÔNG BÁO TRƯỚC.
      HÔM NAY- TÔI QUAY TRỞ LẠI DIỄN ĐÀN - LÍ DO VÌ TÔI THẤY SỰ NHIỆT NHIỆT TÌNH CỦA BẠN- BẠN LÀM RẤT TỐT - CHO DÙ CHẮC BẠN CŨNG KHÔNG ĐƯỢC GÌ- BẠN CÓ NIỀM NHIỆT HUYẾT TRONG GAME NÀY- ĐÚNG NHƯ TIỀU CHÍ Của Huyết Bang.
      HIỆN NAY Huyết Bang LÀ MỘT BANG MẠNH - TỘC MẠNH ĐOÀN KẾT NHẤT- VỚI SỐ LƯỢNG MEM ONLINE 16H /24 TRONG TỘC CHIẾM 90% - TỘC NhấtHuyết LUÔN LÀ TỘC ÚP CẤP ĐÀU TIÊN CỦA SEVER- CHUẨN BỊ LÊN CẤP 5- ( CÁC GIA TỘC KHÁC CAO NHẤT LÀ 3)
      MỘT ĐIỀU MAY MẮN LÀ Huyết Bang ĐANG TẠM GIỮ BIỆN KINH - THỐNG NHẤT THIÊN HẠ-
      BỌN TÔI CHƠI BÊN CẬP THỜI VŨ- NƯỚC PHONG- TÔI VỪA BÁO DANH TRONG TOPIC CỦA BẠN RỒI.
      THÂN CHÀO BẠN!
    11. nhoczinhzai
      nhoczinhzai
      amin cho em hỏi id masterboy92 sever long. Tại sao một số bản đồ lại, rớt ra ngoài. hồi sinh lại không được, và tư nhiên kim nguyên bảo trong túi lại bị mất. mong các amin xem lại dùm em.:emo.s2u.vn_001:
  • Loading...
  • Loading...