BoyOverFlower1
Hoạt động cuối:
16 Tháng năm 2013
Nghề nghiệp:
Thất Nghiệp

Chia sẻ trang này

BoyOverFlower1

Thành Viên Mới, from F.A Hội

BoyOverFlower1 được nhìn thấy lần cuối:
16 Tháng năm 2013
    1. XxNeOxX
      XxNeOxX
      sao khong vao duoc thuy hu vay ban
    2. ThienBongNguyenSoai
      ThienBongNguyenSoai
      Viết chữ có màu trong game làm thế nào vậy b?
    3. Ghost_Master
      Ghost_Master
      lỗi dis sever có thể do chúng nó dùng lệnh {#red,blue,...#} đăng lên lên kênh thế giới làm dis cả sever mong mod xử lí nhanh
    4. trongtin95
      trongtin95
      mod giup e voi e dang nhap vao game duoc ma sao ko ket noi den may chu duoc ?
    5. rtwtet
      rtwtet
      mình nhập code huynh đệ ngày 28 sang ngày 29 mình zo sao vẫn ko thấy nhận được lễ bao tân thủ
      giúp minh với
    6. boonike
      boonike
      ních của em không nhận được mã xác thực ních mail ,, tại sao vậy hả mod ... dao bị ng khác vào nich bem đồ hoài , anh gửi mã xác thực ních cho em không khéo em mất acc vì nó đã đăng ký số DT rồi... mất bao công chơi giờ mất acc tiếc lắm..... nich em là SockXongChet sever tri đa tinh hiện giờ đăng ký băng mail của em và số CMND cũng của em nốt mong anh gửi mã xác thực ních maill cho em dc không.......... ... , số DT đăng ký thì đã bị ng khác đăng ký em phải làm gì để lấy lại nich bjo hjen em vẫn có MK để vào nhưng em MUỐN đổi lại thông tin Số DT không phải của em kia va xác thực lUôn maill của em.. tai khoan cua em la`:fafantom9121991 mail đăng ký của em la thuannongvan967@yahoo.com.vn mong anh xem xét không em lai mất acc ...
    7. minhrebirth1
      minhrebirth1
      nhưng mà em chưa kích hoạt nên không lấy lại được. anh có cách nào khác không ạ
    8. minhrebirth1
      minhrebirth1
      anh giúp em với. em bị mất pass mà mã em chưa kích hoạt được nên không đổi được pass. iD của em là manicij mail: tranquochung911985@gmail.com. Thanks
    9. NewBie
      NewBie
      tại sao tui mới lập 1 topic "" cần xử lý gấp "" sao lại xoá topic đó của tôi, vậy mục góp ý để làm j ?
    10. vmtrung90
      vmtrung90
      e đăng ký mà giờ mã kích hoạt không gửi vào mail, mod giúp e mấy ngày rồi, ko có mã ko nạp card đc.
      tài khoản: vmtrung
      email: vm_trung@yahoo.com
    11. MaiHackDe
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Nghề nghiệp:
    Thất Nghiệp
    Chơi Game,Thổi Sáo

Chữ ký

Đừng nhìn vẻ bên ngoài mà đánh giá con người !​