[Thông báo] Đăng ký tham gia Offline VHT miền Nam 26/07/2015

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi McLouis, 20 Tháng bảy 2015.

1. RimNgo

RimNgo Thành Viên Mới

^ tên diễn đàn bạn là Phuckon đó
    Đã đăng ký, mong là có tên trong danh sách :D
    Chúc buổi offline vui vẻ
  2. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Dẫn theo lại bị em nó tung chưởng nữa, không biết kỳ này có chủ nhân trái tên lửa cụm 3 đi không nhĩ???
  3. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

định mệnh :pde18:
    thì đang thích mod Aiyono gì đó rồi :pde43:
  4. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

:pde73::pde73::pde73::pde73:
    muốn chớt đây mà, ta sẽ mang dầu ăn trường an theo :pde78:
  5. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

=)) tung cho thêm phát nữa thì đẹp
  6. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Chắc đội hình đi giống hôm bữa off công viên thôi quá. Không có code chắc bớt đi nhìu
  7. McLouis

uh cần chất chứ cũng không cần lượng nhiều, ít ít họp cho nó thân mật
    mấy anh nào ở nhà thì sau này có hoạt động ưu tiên cho những người hoạt động CLB sẽ bị lỗ thôi, chỉ biết cái trước mắt :pde1:
  8. Siegfried

tát cho rồi người đâu dữ quá :pde44:
    hôm qua hỏi là ko có đi, ko biết khúc cuối có thay đổi ko nữa :pde78:
  9. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

10. McLouis

haha, bồ của mình mà bảo đi là phải đi chứ :v sao lại để phụ nữ nắm quyền thế kia
  11. McLouis

bạn kumiko có đi thì đăng ký lại nhé, thông tin mình cần để check in các bạn vào phòng nên họ tên tuổi tác bạn vui lòng điền giùm mình nha
  12. Siegfried

Thế cho hỏi,khi mi nắm quyền khác ai nắm đâu
    Với lại bà đó chằn lữa,hét cái muốn rớt tim rồi
  13. Shockmaster

Shockmaster Member Tích Cực

Thôi thì ngồi chờ ở nhà chờ ý kiến các bác đăng lên forum vậy :pde81:
  14. McLouis

Ngày mai mình chốt danh sách tham dự offline nhé các bạn, ai chưa đăng ký thì đăng ký giúp mình nhé :haha:
  15. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Thấy off miền nam ít người nhỉ đang định đi nhưng quên mất mình miền bắc:pde36:
  16. Nguyễn Hiền

tới đó vào luôn hay có ai đón không ???
  17. McLouis

vào rồi bạn hỏi phòng offline VHT nhé, hoặc nếu có mod tới sớm với mình thì mình sẽ nhờ bạn đó xuống đón
  18. Nguyễn Hiền

thím và tên còi Optimus thì biết mặt hôm đi off rầu :pde36::pde36: thôi vào lun cho nóng
  19. McLouis

Haha, để e lót dép đợi thím:haha:
  20. Nguyễn Hiền

Chắc nhớ mà, đợt off trước là đăng ký nick zzEGOzz ấy mà. Thím thì là người đọc câu hỏi mà không bao giờ kiu ta trả lời:k