[s1 * P-[K] * Biển Tây ] P-[K] Nơi Ước Mơ Trở Thành Vua Hải Tặc

Thảo luận trong 'Công Hội' bắt đầu bởi _s2_nohssiWi_s2_, 7 Tháng tám 2012.

1. iperos

iperos Thành Viên Mới

nói chung thỳ ae P-[K] vào chém gió vui . tại các bu lão vào rình mò nên có tật giật mình .
  2. Kawaii_Version5

Kawaii_Version5 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Chuẩn cmnr =))
  3. Ly Nhi

Ly Nhi Thành Viên Mới

Cần bạn mướn thì tụi mình mới được cmt à

Thế mình phải xin phép member rồi mới được vào cmt à?

Hảo ah ! Thế cái công hội của bạn bỏ tiền ra thuê bạn vào đây thác loạn à?
  4. hiepcoi

hiepcoi Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

- Hờ hờ, thế chắc chó bị dại hổng dám mua đâu 8-}
  5. akla_kelzi

akla_kelzi Thành Viên Mới

vì ở đây toàn hải tặc nên Hải Quân không có cửa =))
  6. iperos

iperos Thành Viên Mới

mình k bỏ tiền thỳ bạn đc làm chức vụ ... đó s ? ( nếu ghi ra thỳ dzo bẫy của bạn gòi =]] )
  7. quyet_tv

quyet_tv Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Mod nữa lại vào xác nhận chính 2 bạn kia làm cho các thành viên G quá khích. Biết thế rồi thì 3 bạn lượn đi chỗ khác thì ai nói gì nữa đâu. Tự dưng nhảy vào góp gạch đá xây topic thêm mấy chục tầng nữa.
  8. GoMuHaKi

GoMuHaKi Thành Viên Mới

Ôi ôi. Đang đi tìm nội quy lại thêm 2 trang nữa@@

Đây cái mà bạn gì vừa yêu cầu đây

Nội Quy Forum Vua Hải Tặc

Từ 1 chuyện bé cỏn con mà giờ nó thế này. Các bạn tự hào chứ. Rồi VNG, VTC, các cộng đồng game khác khi vô tình lướt qua sẽ đánh giá thế nào?

Member và các MOD cãi nhau vì chuyện không đâu. Sao không dừng lại để rồi cùng nhau giải quyết vấn đề.

War là niềm vui trong game thật đấy. Nhưng War trên forum thì chỉ làm trò cười cho người khác.

Chuyện này có thể kết thúc tại đây chưa. Quyết định là ở các bạn.

9. Kawaii_Version5

Kawaii_Version5 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

^

Cộng đồng game người ta lớn làm việc có tổ chức không như cái lũ VTC này đâu
  10. iperos

iperos Thành Viên Mới

đủ so sánh vs VNG + VTC àk =]] góm nhỉ
  11. iperos

iperos Thành Viên Mới

màk hình như hùi nãy Sadi bảo bạn lui gòi màk ? s còn lảng vảng ?
  12. iperos

iperos Thành Viên Mới

đừng có so sánh với VNG + VTC k kẻo các member kéo vào là hơi khó ngước mặt lên được

--

Cảnh cáo lần 1 : Bạn ipe còn tiếp tục gây rối và đả kích thì đi theo bạn kawaii tạo nick clone luôn nhé !
  13. Kawaii_Version6

Kawaii_Version6 Thành Viên Mới

ghê vậy cảnh cáo lần 1 luôn =))
  14. iperos

iperos Thành Viên Mới

cái này mình nói thật . VNG là NPH lớn ở VN đừg có so sánh với G5 . Trong đây cũng có nhìu member cũa VNG lắm nếu mọi ng nhìn thấy như vậy . liệu G5 sẽ đc nổi tiếng ?
  15. Kawaii_Version6

Mún thì chị chơi với mấy em tới sáng =))
  16. GoMuHaKi

GoMuHaKi Thành Viên Mới

Ý mình là muốn xây dựng 1 cộng đồng forum mạnh để được sánh ngang với họ. Chứ mình không có ý so sánh với nó bạn hiểu chứ?

Không ai người 1 nhà mà đánh nhau cả. Vậy nên đừng để tình trạng " cõng rắn cắn gà nhà " các bạn nhé. Mình biết là các bạn bức xúc đấy. Nhưng những comment nó hơi quá khích nên phải nhắc nhở thôi.

Đồng ý đây là nhà riêng của các bạn. Nhưng forum cũng như 1 xã hội thu nhỏ. Nó có luật của nó. Mình không mong muốn gì hơn là các bạn thực hiện đúng luật. Nội quy có ghi rõ là nếu những hành động quá khích sẽ bị nhắc nhở mà đúng không các bạn.

Vậy nên hãy để nhà riêng của các bạn về với đúng nghĩa của nó nhé.

À mà hỏi luôn là tình hình công hội của các bạn dạo này có phát triển không ấy nhề? Chủ hội đâu sao không thấy vào cmt gì hết?
  17. Kawaii_Version6

Tốt nhất để sẵn 1 tab là Admin CP nhé banned cho nhanh
  18. iperos

iperos Thành Viên Mới

chủ hội thỳ lo trog G . bọn mình lo 4r , mỗi ng 1 việc ấy . nhưng trog 4r là luật của các bạn còn trong topic P-[K] là luật của P-[K] :D
  19. Kawaii_Version6

Từ từ ... từ từ thôi nhanh quá chết ngộp cả đ 2 1 3
  20. TucVai

TucVai Thành Viên Mới

Thế ai là công ai là gà nhà hả bạn?
    G tôi nói chuyện với nhau các bạn bảo xúc phạm, Tôi chả nói chuyện trên làm gì? Thế cái này thì co phải bạn xúc phạm chúng tôi ko? bạn nghĩ mình là ai? ma ban nói như thế, bạn không thể hơn bọn tôi đc đâu, đừng oai, G tôi nói chuyện với nhau các bạn bảo xúc phạm