NRT Pháp khí cho lục đạo tiên nhân

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi toetoe, 22 Tháng mười một 2015.

1. toetoe

toetoe Thành Viên Mới

Như tựa thì hiện nay mình chỉ đủ kinh tế để chọn 1 pháp khí giữa nhanh nhẹn và tinh thần cho lục đạo , ngọc thì mình full set trí 9 và 1 viên 12 , nhanh thì mới full 7 , theo các bác mình nên làm tinh thần hay nhanh nhẹn đây ? Nói luôn là lục đạo của mình k có bộ nộ
  2. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

cứ tốc mà phan cho nhanh đở phải suy nghĩ ::brick::
  3. ThangHe

ThangHe Guest

Tốc bạn ơi chứ đame để sau :D
    zNobitaz thích bài này.
  4. toetoe

toetoe Thành Viên Mới

Nhưng tốc thì mình thọt dame và thủ ghê lắm , các bác tư vấn rõ hơn đc ko ? Lợi của từng cái
  5. HeroPig

HeroPig Member Chính Thức Banned (cant create thread )

nếu ko có nộ thì lên nhanh nhẹn nha ! còn có nộ thì trí lực nhé
  6. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

khuyên bạn cứ nện dame vào ko cần tốc đâu
  7. HeroPig

Ad hay hơn em sao :|
  8. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

Có tốc mà ko có dame cũng chết :v
  9. HeroPig

Có dame mà đánh sau cung dead vd em cầm súng bắn trc ad chết ko::boss::::adore::
  10. Mizuki Himeji

vậy em bắn và ad ko chết kiểu như còn ngáp ngáp ad bắn lại em chết ko :b:b
  11. HeroPig

12. Mizuki Himeji

vẫn là hên xui :cat37:cat37
  13. HeroPig

Ad cải bướng hay thật em đành bó cẳng nhờn!:cat12:cat12:cat12
  14. toetoe

toetoe Thành Viên Mới

Vậy là dame hay tốc đây mấy con giời
  15. KimTan

KimTan Member Tích Cực

16. Mizuki Himeji

dame nhe theo ad khuyên :p
  17. wqfwqfwqfwq

wqfwqfwqfwq Thành Viên Mới

18. ImmortalObject

ImmortalObject Member Tích Cực

19. toetoe

toetoe Thành Viên Mới

Khổ quá vậy theo dame hay tốc , ai có ther phân tích từng cái lợi 1 đc k ?
  20. ndviet

ndviet Member Tích Cực

dame nhé tại vì lục đạo miễn thương rất cao nên rất trâu bò cứ nện dame vào đc thì thêm thể lực máu kháng bạo bảo đảm ngon ... mình có con kks ssn dame chính nhiều lần đánh ko lại lục đạo vì cái trâu bò với rút máu 80%