VHT [Thông Báo] Kênh trực tuyến xử lý nhanh chóng các loại lỗi khó chịu cho các mem!!!

Discussion in 'Báo Lỗi Nhanh' started by MrKeo, Oct 23, 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
Moderators: ShanksAkagami
  1. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Trường hợp của bạn, bộ phận đã tiến hành kiểm tra và nhân vật bạn đã tiến hành thực hiện thao tác tiêu hủy vật phẩm (không phải là vật phẩm gặp sự cố hệ thống).
    Do vậy, bạn vui lòng kiểm tra lại thông tin bảo mật tài khoản của mình và mình không thể hỗ trợ bạn thêm vấn đề này.
    naixuhz likes this.
  2. BadBoy318

BadBoy318 Member Tích Cực

Hi ad
    Acc mình đang bị tình trạng lỗi tàu chiến, cooldown lên tới 59 phút cho 1 lần ra tàu tham chiến và sử dụng Hải Vương, thành ra mỗi lần event không có phần thưởng. Ad check giúp mình
    Nhân vật: Badboy.s84
  3. CS06_568Play

Chào bạn!
    Bạn kiểm tra thời gian máy tính bạn đã chính xác chưa nhé (thời gian và múi giờ Việt Nam GMT+7)
    BadBoy318 likes this.
  4. lapnichmoi

lapnichmoi Member Tích Cực

ID: hongngovnvn
    tên nv: SlowXace
    Sv : 212
    Mình không có lượt quay tri ân hải tặc mong ad xem xet
  5. bibebong

bibebong Member Chính Thức

Nạp card nhưng k được tặng lần quay thưởng ???
    ID: bibmt1
    sever: s.35
    ING: luxus

6. naixuhz

naixuhz Member Tích Cực

có gì AD check lại giúp nhé. tiêu hủy vật phẩm là sao
  7. lapnichmoi

tiêu hủy vật phẩm là như nào njck có mỗi mình bit thui nhé
  8. lapnichmoi

ten nv : SlowXace
    sv : 212
    Id: hongngovnvn
    lúc 12h30-1h30 mình có mua 100 trái tim ác ma ở giảm giá hạn chế mất 500v mà k nhận dc trái tim ac ma mong ad xem lai dùm mình ngay 28-11 tks
  9. CS06_568Play

Chào bạn!
    Bạn không nhận được lượt quay miễn phí hay bạn quy đổi và không nhận được lượt quay?
  10. CS06_568Play

Chào bạn!
    Bạn vui lòng đăng xuất tài khoản và đăng nhập lại tài khoản giúp mình.
  11. CS06_568Play

Chào bạn!
    Nhân vật bạn thực hiện thao tác tiêu hủy vật phẩm là phân giải và sử dụng những vật phẩm sau khi phân giải.
  12. CS06_568Play

Chào bạn!
    Mình ghi nhận thông tin này của bạn rồi nhé.
    Mình sẽ thông báo lại bạn khi có kết quả.
  13. CS06_568Play

Chào bạn!
    Bạn kiểm tra lại thông tin bạn đang thắc mắc giúp mình.
  14. naixuhz

naixuhz Member Tích Cực

vậy phân giải và sử dụng đồng nghĩa. tk mình phải có gì tăng lên. AD xem xét lại nhá. Mình mất 1 cây đồ toàn đồ allblue và Ngọc có mạ kim cương cổ đại nhé. Mình đang chơi 5 tướng 2m4 LC. giờ mất đồ 1 buff . đánh gì cũng k nổi. huhu
  15. CS06_568Play

Chào bạn!
    Như mình thông báo, hệ thống ghi nhận nhân vật bạn thực hiện thao tác tiêu hủy vật phẩm và không phải sự cố hệ thống nên mình không thể hỗ trợ bạn thêm vấn đề này.
    Bạn nên kiểm tra lại thông tin bảo mật tài khoản.
    Tà Tà Kiếm Cơm likes this.
  16. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

AD mình muốn reset lại thông tin tài khoản đký email,cmnd trong ssgroup vì ngày xưa mới chơi nên đký sđt,cmnd là 123456789 nhưng các KTV đã tl là phải vào đc mail,mà mail mình đổi pass từ 2012 h thực sự là k nhớ đc,h mình còn cách nào k ad??
  17. CS06_568Play

Chào bạn!
    Về vấn đề liên quan tới tài khoản, bạn vui lòng truy cập http://haitac.hotro.ssgroup.vn/ gửi yêu cầu để nhận hỗ trợ giúp mình nhé.
    Lưu ý: bạn truy cập tham khảo http://diendan.game1.vn/index.php?threads/thông-báo-kênh-trực-tuyến-xử-lý-nhanh-chóng-các-loại-lỗi-khó-chịu-cho-các-mem.42758/ để gửi yêu cầu thành công và mình khuyến cáo bạn không nên cung cấp bất cứ thông tin bảo mật nào tại diễn đàn.
  18. FF0fNight

FF0fNight Member Tích Cực

Không hiểu cái hỗ trợ tài khoản nó hoạt động kiểu gì. Mình gửi thông tin đầy đủ trong yêu cầu mà cứ bắt đăng nhập. Trong khi không có mã kích hoạt qua mail. Cực kì bực mình.
  19. CS06_568Play

Chào bạn!
    Bạn miêu tả rõ hơn vấn đề bạn đang thắc mắc được không?
    Khi bạn gửi yêu cầu về tài khoản vào trang hỗ trợ, bạn vui lòng đăng nhập tài khoản nhé.
  20. FF0fNight

FF0fNight Member Tích Cực

Dear Mod!
    Mình bị mất mật khẩu tinh linh và câu hỏi bí mật. ( Mod cho mình hỏi liệu có lấy lại được không? )
    Mình được hướng dẫn lên trang hỗ trợ, mình đã gửi yêu cầu và được yêu cầu phải đăng nhập trang hỗ trợ. Đăng nhập trang hỗ trợ cần có email và từ khóa. Mod cho mình hỏi lấy từ khóa đâu ra để đăng nhập trong khi không có bất kì thông báo email nào gửi từ khóa cho mình.
    Thanks!
Moderators: ShanksAkagami
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page