VHT góp ý 1 tý về even forum và vấn đề code là mất cân bằng server mới

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi alex, 1 Tháng mười hai 2015.

1. Chieudeptrai

Chieudeptrai Member Chính Thức Tân Tinh Biển Đông

cho em 30 bài lun đi admin ::adore::::adore::::adore::
  2. Chieudeptrai

Chieudeptrai Member Chính Thức Tân Tinh Biển Đông

cho em 30 bài lun đi admin ::adore::::adore::::adore::
  3. ManhLam

ManhLam Chém Gió Thần Sầu Thành Viên 568Play

Em 30 rồi mà
  4. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

góp ý tí ... hình như làm vậy là có 1 sự ko công bằng khá nhẹ -_- ... nếu cho free 30 bài thì bỏ luôn cái luật 30 bài mới dc tham gia event đi
  5. ManhLam

ManhLam Chém Gió Thần Sầu Thành Viên 568Play

Cái này là do các bạn ấy đủ 30 bài rồi nhưng do topic spam bị xóa nên mất bài, mình đền lại ! Ok ?
  6. Tiểu Doanh

Tiểu Doanh Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 30.000.000 Beri

Mình thấy ai hỏi cũng đc chỉ bảo mà, có ai bị chửi ngu bao giờ đâu nhở :3, mà hỏi ngu quá thì bị chửi cũng đúng mà ::lmao::
  7. Tet

Tet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

ơ sao ko được cái member tích cực nhể ::angry::
  8. kukoipt1997

kukoipt1997 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông

9. alex

alex Member Chính Thức

Rất cám ơn những góp ý của các bạn
    Mình đưa ra góp ý chỉ để muốn game tốt lên và tạo sự công bằng thôi, trước đây mình đã chơi rất nhiều game của game 5 từ khi bắt đầu cho đến lúc kết thúc, nhiều lúc game đóng của mình cũng ko có ý định chơi lại nữa.
    Nhưng mới gần đây mình mới chơi vua hải tặc này thấy game cũng vui, nhưng do game có quá nhiều code từ cùi cho đến cực vip dẫn đến tình trạng người chơi mới ở server mới bức xúc vì nạp nhiều cũng ko bằng ông chả nạp bao nhiêu mà cắn cả đống code, vô hình chung gây ra ức chế với nhưng người chơi mới như chúng tôi.
    Liệu các bạn có hiểu ý nghĩa của server mới là gì ko nhỉ:
    Theo tôi thì server mới là nơi cho người mới tập chơi như tôi họ ko muốn chơi server cũ vì ko thể đua top lại được, chính vì thế ko nên cho nhưng code cũ hoạt động tại nhưng server này, vì sao vì như thế sẽ làm cho những người mới như tôi cảm thấy không được công bằng lắm.
    Còn về vấn đề even forum như các bạn đã biết mình cũng chỉ mới tham gia cộng động VHT được vài ngày nên cũng chưa biết gì nhiều có gì mong các bạn giúp đỡ.
    Nếu bài viết của mình có làm mất lòng ai đó thì mong các bạn bỏ qua cho, mình cũng chỉ là người mới nên mình rất cần sự công bằng.
    @AdminForum
  10. nhangtrumuoi02

nhangtrumuoi02 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Bực thì cho mình nhà ông bực, lại đi đưa ý kiến hạn code... ngu nó cũng phải ngu vừa thôi chứ, người chơi tích code là có tính toán. Chứ ở các sv cũ mà đưa ra code 30 ngày xóa chó nó làm các ev. thớt ngu thì cho mình mình đi đừng có đánh đồng mọi người đưa ý kiến hạn code
  11. WhiteMouse

WhiteMouse Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

code forum ăn vào cũng tàm tạm mà thôi bạn nhé, còn các người khác không phải họ tích code, họ bỏ tiền ra mua code víp đây bạn à, còn code forum bạn cũng có thể tham gia và ăn được như những người khác thôi, còn k có những code mà người khác ăn được mà bạn cảm thấy gato thì bạn bỏ tiền ra mua người quen hoặc uy tín, k thì cứ nạp thẳng game
  12. xMaster

xMaster Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Đấy là ý kiến người ta vậy...sao bác chưa gì đã nóng thế,,::brick::::brick::
  13. nhangtrumuoi02

đáng ra cũng nên XL nhưng rất tiếc thớt không đáng, dân free chúng tôi chơi chủ yếu tích code chờ thời rồi xả để ăn ev, nay NPH ra thông báo xóa code. Đáng ra 31/12 mới xóa, nay nhờ có bài viết của thớt mà chúng tôi phải xả hàng vội. Không nhưng vậy trên sàn giao dịch code loạn hết cả lên, không bực thớt thì bực NPH chắc. @AdminForum mình muốn góp ý 1 tí là không nên vì 1 người mà các bạn đã làm thẳng tay xóa hết code trước thời hạn, mình biết săp tới có compo ev tiêu lực vậy mà nay BẮT phải ăn hết thử hỏi có ức chế không.
  14. nhangtrumuoi02

@AdminForum cho mình hỏi là xóa hết code đã từng phát trước đó hay gì. Bộ code tri ân khách hàng có xóa không mod