VHT [Báo lỗi] tích lũy tiêu vàng

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Me0Me0Me0, 12 Tháng một 2016.

1. Me0Me0Me0

Me0Me0Me0 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 16.000.000 Beri

sao mình kick vào ko nhận đc mốc tích lũy mặc dù đã tiêu đc hơn 1k5 vàng rồi, vào giao diện ko hiển thị số vàng đã tiêu lại còn ko kéo chuột đc xuống các mốc dưới, nói chung là chả làm đc gì với thao tác chuột trong giao diện ý hết, tgian hết hđ là 23h59 12/1/2016
  2. Ryasida

Ryasida Member Tích Cực

Có 1 bạn cũng vừa lập topic giống bạn, do lỗi hiển thị G5, kết thúc lúc 23h59' 11 r. Chia b chủ thớt.
  3. Me0Me0Me0

ơ đù :cat66 tui cũng vừa mới đọc, lần trc nhớ có ông mod nào bảo tgian trong ingame mới chính xác, con trên trang chủ là cóc xác xuất sai mà :cat78
  4. MonkeyDSon

MonkeyDSon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

2:44p. qua ngày mới nó nhảy ngày thôi chứ 11 là hết rồi::confuse::
  5. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

thì ingame là 11/1 hết mà:pde45:
  6. ZhongZhe

ZhongZhe Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

kết thúc đúng h và hiển thị sai chia buồn thớt::beat_plaster::
  7. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

8. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Bạn truy cập http://haitac.game5.vn/su-kien/chuoi-hoat-dong-tuan-2-thang-1-dot-1.html để cập nhật thời gian kết thúc sự kiện "tích lũy tiêu vàng".
    Đây là sự cố hiển thị thôi bạn nhé còn sự kiện đã kết thúc đúng với thông tin được thông báo tại trang chủ nha bạn.
  9. HCuong

HCuong Cao Thủ Forum

Vãi hàng. Mình cũng chưa nhận. Treo đầu dê bán thịt chó à :(
  10. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

có chắc là mấy hôm trc bác xem là 12/1 ko? bên đây ghi là 11/1 nhé
  11. CS06_568Play

Chào bạn!
    Bạn cập nhật thông tin tại phản hồi trên của mình nhé.
  12. HCuong

HCuong Cao Thủ Forum

Chắc chắn với Bác là hiển thị trong game là 23h ngày 12/1 nhé. Ít nhất là hiển thị như thế từ 2-3 ngày trước. Mình nhớ rất rõ vì mình tính khoảng 9h tối ngày hôm nay sẽ mua tinh linh tàu + nvhn nữa là vừa đủ mốc 500 và mốc 1k.
    Còn mình không cãi các Mob. Nhưng hiển thị trong game và trang chủ khác nhau. Lúc trang chủ sai thì bảo time chuẩn ingame, lúc ingame sai thì bảo chuẩn trang chủ :).
  13. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Rút kinh nghiêm sau này ăn mốc nào nhận mốc đó liền- khi ngày đầu event xuất hiện thì xem thời gian kết thúc ingame lẫn trang chủ cho chắc.đừng nên đợi xảy ra rồi đi báo lỗi ( mang cục tức cho mình mà chả được gì ) , cứ chuẩn bị trước cho mình thôi. Chúc chơi game vui vẻ
    HCuong thích bài này.
  14. HCuong

HCuong Cao Thủ Forum

:) Mình cũng biết thế nhưng không phải lúc nào cũng có time lên diễn đàn, event mới thì đôi khi lỗi phải clear catche mới hiện lên. Nhưng từ trước đến h vẫn thế nên không coi là lỗi. Mình không định kiện cáo gì mình chủ yếu muốn nói để các mob rút kinh nghiệm đưa thông tin thống nhất hơn. :). Còn là con người thì ai cũng có lúc sai sót chả có gì để trách hay tức :).
    Thanks bạn góp ý!
  15. duongvietdung

duongvietdung Member Tích Cực

Thật sự cứ mình nói với Mod nhé, sai vậy đói với 1 số người chới ít thời gian như bọn mình rất khó, Lỗi tại sao k nhận và sửa ngay, lỗi cứ nói thế bảo mọi người vô đọc. Sau mà trang chủ sai bảo vô game đọc hay sao?? bên mình cũng làm sản xuất, nếu sai thì ăn phạt và bỏ tiền túi ra đền hàng trả khách chứ đâu nói là phải tự tìm hiểu đọc hiểu
  16. CS06_568Play

Chào bạn!
    Đây là lỗi hiển thị thôi bạn nhé, trước khi kết thúc sự kiện icon ingame vẫn hiện thị đúng thời gian như trang chủ thông báo nha bạn.
    Và mình cũng rất xin lỗi bạn vì sự cố hiển thị này gây hiểu nhầm tới một số bạn.
  17. gabay

gabay Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

bạn chơi để ý đọc tin ở trang chủ với trong game những ngày đang diễn ra sự kiên đi. nó kết thúc vào hết ngày 11.1 mà. game phải có lúc lỗi này lỗi kia chứ. chơi k đê ý bh xong còn kêu ai vào đây nữa.:s
  18. gabay

gabay Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

treo ở trang chủ sao thì treo game vậy thôi bạn. lỗi hiện thị mà. mà hnay bạn tiêu vàng thì nó vào tích lũy thương thành đó :v
  19. HCuong

HCuong Cao Thủ Forum

ờ cũng may có thương thành. hôm trước xem event tuần 2/1 thì thấy có 3 cái event cùi, hôm nay thì lại thấy có thêm. Không biết tại mạng mình kém hay não dạo này có vấn đề :)
  20. Me0Me0Me0

thôi iem ko còn còn gì để nói dồi, chỉ biết chấp nhận thôi