◄[Tổng hợp]► - …BÁO LỖI…

Discussion in 'Quán Rượu' started by GoMuHaKi, Aug 16, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. nhok_korean

nhok_korean Thành Viên Mới

Tên server: S13 - Franky
    Tên nhân vật:™♥Raiky♥™
    Tên lỗi: chiếm khoáng ở cảng trung lập k đc. Nhưng ng khác chiếm em thì đc trả hiểu lỗi gì lun!
    Hình ảnh: 12.jpg 13.jpg
  2. Iori_Yagami

Iori_Yagami Thành Viên Mới

Repost lần nữa vì đã hơn 1 tuần rồi mà vẫn chưa dc giải quyết, trong khi ở trên có ghi rõ là sẽ report sau 12h :|

Tên server:S2-Zoro
    Tên nhân vật:IoriYagami
    Tên lỗi: mình thuộc tây hải, click vào bất kì người chơi nào của bắc hải hoặc nam hải đều hiện thời gian bảo vệ là 59:59 nếu để yên 1h sau thì sẽ dc tấn công, click ra chỗ khác rồi click về người đó thì hiện lại y nguyên thời gian bảo vệ 59:59
    Hình ảnh: có biểu tượng bảo vệ

Và không có biểu tượng bảo vệ
  3. tansat10

tansat10 Thành Viên Mới

Mình cũng bị như vậy,thêm 1 cái nữa là nó đánh khoáng của mình được,nhưng mình đánh lại thì nó ghi ko đươc, đang ghi đang trong time bảo vệ.
  4. anhyeuemlam

anhyeuemlam Thành Viên Mới

ten server: s40
    ten nhan vat: seryclean
    ten loi: mat het toan bo cac bieu tuong can thiet va khong tham gia hoat dong nao duoc, loi kha' nang mong cac anh sua nhanh gium em
    hinh anh bi loi: hinh loi.jpg

Clear Cache để load lại thông tin server. Bạn load thiếu file nên dẫn tới tình trạng này
  5. Promiss

Promiss Thành Viên Mới

Tên Sever: 39 Tashigi
    Tên Nhân Vật: Promise
    Tên Lỗi: Không nhận được người ( Kaya ) từ phần Danh vọng...
  6. anhyeuemlam

minh da tien hanh clear cache roi`, khong nhung the' minh con vao nick minh o nhieu may khac nhau van bi tinh trang nay, thuc su la rat kho ly' giai, nhung minh` van mong cac ban co the? giup minh xu ly' loi nang nay` tham chi cac ban co' the? vao nick cua minh de check thu?, chu' gio` cha? choi duoc gi` ca?

Cái này thì để mình chuyển bên kĩ thuật. Mình không dám tự tiện vào check acc đâu. Thân !
  7. Promiss

Promiss Thành Viên Mới

Ơ thế Game này không sửa lỗi được à? Mình báo lỗi rồi mà khôg thấy ai sửa giúp cả
  8. anhyeuemlam

dai loai loi cua minh vua la. vua` ghe bao' roi` nhung co' le~ minh` cung~ khong hi vong. lam', nhung mong may ban sua? duoc thi` minh se~ quay lai. choi con gio` tu nhien mat het top the nay thi minh chiu khong choi duoc:))
  9. skydragon

skydragon Thành Viên Mới

tên nhân vật : SkyDragon
    server : S1 luffy
    lỗi : thóa đồ ra đeo lại thì có thông báo trang bị thất bại out ra vào lại thì mất luôn trang bị đã clear cache nhưng vẫn ko thấy trang bị đâu
  10. BaDaoGach

BaDaoGach Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Tên nhân vât: BaDaoGach
    sever: S10-Law
    Lỗi: xem chiến báo hoặc tấn công, đi đấu trường chỉ xem được đến lượt 2 thì đứng hình luôn ko xem tiếp được nữa
  11. Van Quan

Van Quan Thành Viên Mới

Mat het Gao Gien Cuong hoa va Dong doi .......v.vv

Server: 2 zoro
    Id:chopperhehe
    Ten NV: ImQuân1
    Minh Danh Tap kich quan doan hai tac xong mo phan thuong thi bi lag roi f5 vao lai thi mat het giai dien....
    Mong mod Sua Giup'..................
    [​IMG][/url]
  12. nguyentrunghieu248

nguyentrunghieu248 Thành Viên Mới

Tên server: s8 Shanks
    Tên nhân vật: NamTy
    Tên lỗi: lỗi ở bến cảng , tất cả luôn luôn trong trạng thái bảo vệ
    Hình ảnh: 234134.jpg
  13. Tunghero_vt

Tunghero_vt Thành Viên Mới

Server : S3 Sanji
    Ten nv : SkyAngel
    Lỗi : Hiển thị ( chỉ bị ở 1 nick, nick khác bình thường???)
    loi1.jpg loi 2.jpg loi 3.jpg loi 6.jpg
  14. Van Quan

Van Quan Thành Viên Mới

tao nghi~ la may thang mod nay laman nhu cai lon` bo` ca ngay off chu co thay ol dau ma giai quyet cho tui minh`.. game nay chi dc cai giai quyet ve` van de` nap card doi vang la nhanh thoi chu con o trong game thi tu game thu giai quyet chu lam deo' gi co quan ly ky thuat ..
  15. vn2418264

vn2418264 Thành Viên Mới

mình bị cái lỗi giống thế này làm ko tấn công đc người khác, suốt từ hồi đầu game đến giờ mà ko định giải quyết hả, hay muốn nghỉ game tập thể đây, NPH làm ăn kiểu gì thế?
  16. linhtinhotu

linhtinhotu Thành Viên Mới

ten sever : s35 bepo
    ten nhan vat : oTu
    loi : choi hay bi giat va lag, choi tren cung 1 may 2acc 2sever khac nhau thay acc s35 lag hon..
    cai nay thi ko co hinh anh, mong som giai quyet cho minh
  17. anhyeuemlam

cac ban co' sua duoc loi cua minh khong bao cho minh mot cau, minh la nhan vat seryclean o? s40 da thong bao' loi trong phan trang 33 , den nay van chua thay' hoi am cung nhu thay doi? gi` trong acc cua minh van khong hd duoc gi` mong cac' ban. it' nhat' cung noi' mot. cau la sua duoc hay khong chu' chu' nhieu` nguoi` cung~ dang thac mac' co' that. la` co' nguoi sua game hay khong.
  18. Ekiminh

Ekiminh Member Chính Thức

Ngay lúc này khi tôi post bài này chưa đến 10h ngày 17/09/2012. Tai sao chương trình mở Server lại hết??? Làm tôi tốn bao nhiêu tiền vàng để nâng nấu ăn lên cấp 4, cuối cùng ko nhận được Berry. Tên Nhân vật : Ener
    Server : S41-Moria
    Screen Shot 2012-09-17 at 9.52.34 AM.jpg

Attached Files:

19. Ekiminh

Buồn cười quá ban Quản Trị ơi. Chiến đấu kiểu j mà chờ tận 1 tiếng thế này??? Buồn thật. Tôi chơi 3 server rồi, Ít thì Vip 6, nhiều thì Vip 8. Nhưng thực sự làm VIP kiểu này chẳng sướng chút nào, đúng là mất tiền mua bực vào người. Nạp cố tiền để lĩnh tí berry thì chưa đến h đã tắt hoạt động. Mong BQT xem lại việc này giùm. Thân !!!
    Screen Shot 2012-09-17 at 10.05.46 AM.jpg
  20. Ekiminh

Buồn cười quá ban Quản Trị ơi. Chiến đấu kiểu j mà chờ tận 1 tiếng thế này??? Buồn thật. Tôi chơi 3 server rồi, Ít thì Vip 6, nhiều thì Vip 8. Nhưng thực sự làm VIP kiểu này chẳng sướng chút nào, đúng là mất tiền mua bực vào người. Nạp cố tiền để lĩnh tí berry thì chưa đến h đã tắt hoạt động. Mong BQT xem lại việc này giùm. Thân !!!
    View attachment 11959

Hình bé quá. Nhưng mình đoán là bạn phải chờ tấn công trong 1 tiếng đúng không. bạn chụp lớn cái chỗ giao diện khung giờ mình xem cái

Nếu time Zone của bạn khác + 7h bạn thử chỉnh lại = +7h và thử tấn công xem có lỗi k nhé. Hoặc pm Y!M thjenh4v0s0ng và chuẩn bị teamview 7 để mình remote sang sửa lỗi.
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page