NRT Lại mất icon event Làng lá du viên hôi

Discussion in 'Góp Ý - Báo Lỗi' started by Ichigo06, Feb 25, 2016.

1. Ichigo06

Ichigo06 Member Tích Cực

như tiêu đề các mod thông báo xem tại sao cứ mất hoài vậy.
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

chac có lại liền ấy mà bạn
  3. ZamillDoor

ZamillDoor Member Chính Thức

Lại mất icon rồi.... hy vọng ko có gì xấu xảy ra... ngày cuối mà mất ko làm nốt điểm để chiêu pet và toneri thì tính sao mod???? Tại em tính mỗi ngày tiêu 1 ít... ngày cuối mới dồn cho đủ điểm
  4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

bạn cho mình xin sv của bạn bị lỗi đi ạ :D
  5. ZamillDoor

ZamillDoor Member Chính Thức

S111 nhé mod... sợ nhất mất ngày cuối cùng
  6. Nothing1409

Nothing1409 Member Tích Cực

mong mod xem lại ID: haibang1994
    Sever: S114.Bolt4
    Tên NV: Nothing
    Hôm nay là 25/2 mình chưa kí báo danh chưa nhận nv đậu vậy mà vào event du hội thì nó vẫn chưa reset ngày hôm qua và mình cũng ko dc kí tên báo danh nhận thưởng
  7. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Làm chị Not lên tận đây :)
    mà mình còn thắc mắc cái này này Mod sao trong cùng 1 sv mà sao acc mình thì reset báo danh nv trong du hội rồi mà có vài người trog sv thì k thế :b
  8. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

sever nào bị mất thì các bạn cho mình tên sever luôn để tiện kiểm tra nhé :)

Share This Page