VHT Đắng lòng - cảm thấy bối rối :v không muốn chơi

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi priestessotmz, 26 Tháng hai 2016.

Moderators: ShanksAkagami
  1. priestessotmz

priestessotmz Member Tích Cực

- Tính tới thời điểm hiện tại đã được hơn 1 tuần mà cái lỗi không vào được boss TG cũng như ko cài được auto boss vẫn chưa được fix. NPH thì vẫn im lặng ko một lời hỏi thăm....không hiểu làm ăn kiểu gì.::choler::::choler::::choler::
    - Các top trong sv thì gần như bỏ game vì vụ nghi vấn acc SốĐen.s191 là kích cầu vẫn không đc giải quyết mặc dù nó chỉ là dự đoán và có 1 vài căn cứ ( tuy ko thật sự rõ ràng) nhưng các Mod, NPH cũng như chủ acc ko có động thái gì thanh minh ( nếu chủ acc ko phải kích cầu thì việc thanh minh cũng là quyền của chủ acc mà thôi, ko ai ép đc). Làm sv như sv chết..........................ĐẮNG LÒNG với NPH quá::brick::::brick::::brick::
    Moonlight Devil thích bài này.
  2. YueBairong

YueBairong Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

3. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

Cứ bình tĩnh :cat25
  4. Moonlight Devil

Moonlight Devil Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

5. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Ta cũng đang giống bác về vụ [Báo Lỗi] Client vô không được. Forum chậm này đây này, h ta treo giò để đó thôi. Nói có ai tin đâu bảo "cài chương trình gì bậy bạ nên không vô được". Bị đến giờ luôn....
  6. BéMon

BéMon Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Tân Tinh Tân Thế Giới

nghỉ đi bác
  7. Nhokvipdz

Nhokvipdz Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

xin lỗi bạn tí là chủ acc ko bao giờ lên diễn đàn nhé
  8. priestessotmz

:pde95::pde95::pde95:nghỉ đây....đắng lòng quá:pde18::pde18:
  9. priestessotmz

theo bác bình tĩnh tới bao giờ?:pde23::pde23: 1 tuần không boss, thọt biết bao nhiêu thứ rồi
  10. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

kiềm chế là sức mạnh. bị thì bị chung :cat25
  11. priestessotmz

ko một động tĩnh gì:pde62: mà bảo cài phần mềm độc hại gì....t ra net chả có cái gì cũng bị, bao nhiêu người bị chứ đâu riêng mình
  12. priestessotmz

bị chung đã mừng......cả sv có 3-4 người bị:pde83:
    Violent thích bài này.
  13. Violent

xin chúc mừng bác luôn :pde67:
  14. Moonlight Devil

Moonlight Devil Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

t cũng bị như thế cả tuần nay rồi, coi như bỏ boss.
  15. priestessotmz

uk. chắc thời gian bị là như nhau rồi...có điều người bị người không nó mới đắng lòng bác à::sweat::
  16. FAIZ

Biết là vậy nhưng họ không tin mình thì sao, dù gì thì chỉ cung cấp đc nhiêu đó phương tiện bằng chứng thôi, biết là 100% thằng smod nó không tin, không lẽ mời nó về tận nhà chỉ ra từng lỗi? Báo lễn hỗ trợ cũng vậy... không ai tin. :_v
  17. priestessotmz

1 người báo ko sao. Đằng này đến chục người bị lỗi giống nhau. Nếu bảo do máy tính đằng này t thử trên nhiều máy. đã nhờ 1 người trong CH ( người này cài đc auto) nhưng cũng ko khác gì. Làm NPH game mà ko tìm ra lỗi cũng như ko có 1 hỗ trợ gì thì nghỉ làm đi........1-2 ngày ko tính đằng này cả tuần trời
  18. FAIZ

Đây 2 và X ng hơn cả 2-3 tuần rồi này. :(
  19. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào các bạn!
    Vấn đề boss thế giới đang trong quá trình kiểm tra và xử lý rồi các bạn nhé.
    Mình sẽ thông báo sớm nhất tới các bạn khi có kết
  20. priestessotmz

câu này nghe quen lắm....và nó cũng đã đc hơn tuần...vài người đã bị cả tháng rồi mà vẫn trong quá trình kiểm tra. ko hiểu kiểm tra đến bao giờ. tất cả bị thì đã đành, đằng này người bị người ko! làm gì còn sự công bằng nữa.
Moderators: ShanksAkagami