NRT sáng nay ai quay đc nữ thần nhãn thì ngon...fix bằng hinata rồi

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi vonguoita, 27 Tháng sáu 2016.

1. Haruka

Haruka Chém Gió Thần Sầu Người Hướng Dẫn - Naruto

đúng r :pde53: dạo này k thấy bác e cứ tưởng bác xuống lỗ r :pde36::pde36:
  2. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

:v trù hay thặc ::beat_brick::
  3. SuperrSaiyan

SuperrSaiyan Member Tích Cực

Ơ thế ra h ko chiêu được nó nữa sao? :((
  4. Hume

dc chứ bác nhưng là 1 tháng sau ^^
  5. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

nếu lỡ chơi thì hốt đỡ hinata đi bác :y
  6. vonguoita

vonguoita Member Chính Thức

em để vàng múc uchiha shin ngon hơn.::byebye::::byebye::::byebye::::byebye::::byebye::::byebye::::byebye::::byebye::
  7. SuperrSaiyan

Ơ thế nếu chiêu lúc sáng thì sẽ có em nó à :)) đừng làm bên này tiếc đc ko :))
  8. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

z bác fai đợi 2 tháng nữa r ::byebye::::byebye::
  9. Mr.Hell

Mr.Hell Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Lục Đạo Luân Hồi

trời ơi tui cũng phải tích lúa tích gạo lắm ấy chứ, hix, tiêc quá
  10. DannyLouis

sáng bác hốt là dc r giống e này cắm đầu cắm cổ quay tuy k dc gì nhưng dc em nó sớm và giá rẻ hơn cái ev trc nhìu :haha::haha::haha:
  11. Haruka

tháng sau chứ bác :v tháng sau ra shin thì mụ trái cây sẽ vào kho báu mà :cat7
  12. SuperrSaiyan

Thế mấy bác hốt nó trong kho báu rồi, có bị chuyển qua Hinata ko? :v
  13. DannyLouis

nếu chiêu từ kho báu shin sẽ 2 tháng nữa còn hk thì tháng sau tui nghĩ bác kia lấy ở báu nên nói v th mà :z:z
  14. DannyLouis

hk hề nhé :haha::haha: nãy bị lỗi nên f5 lại xong vẫn thấy nó bt này
  15. Ko sớm thì muộn game cũng sẽ sập tích làm gì cho mệt...
    Filmconheo thích bài này.
  16. Hume

sao bác bik
  17. nhìn tình trạng game thì biết thôi, cho nên cũng chẳng thèm tích gì nữa :)),
  18. Mr.Hell

Mr.Hell Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Lục Đạo Luân Hồi

thì đúng rồi. Cuộc vui nào thì cũng có lúc tàn, chủ yếu người ta thích là đc, bạn thấy ko thích bye luôn cũng đc
  19. Haruka

chờ tới ngày nó tàn thì hơi bị lâu á ::beat_shot::
    Dosun thích bài này.
  20. Hume

cái này ai bik trc dc đâu bác :v