NRT có 2 vấn đề muốn hỏi các bác

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by naruto123002, Jul 17, 2016.

1. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

[​IMG] thứ nhất là cái lễ nạp tích lũy cần nạp bao nhiêu để nhận đc ạ? Cái thứ 2 là : quỹ thì mất chưa các bác ::adore::
  2. Haruka

Haruka Chém Gió Thần Sầu Người Hướng Dẫn - Naruto

cái đó nạp 1m nhé bác :pde95: còn quỹ thì có trời biết :pde86:
  3. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

cái túi đó k biết bao nhiu nữa thấy chi tiết chỉ nói nạp XX vàng thì kích hoạt nó th :cat12:cat12 mà ev này chả ai nạp đâu bác ơi . Thứ 2 quỹ chắc sẽ ra nhưng nó sẽ quỹ Ninja nhìu hơn quỹ mèo để cho cân bằng lại và NPH có thể kiếm thêm thu nhập :y:y
  4. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

Quỹ thì đợi khi nào nghỉ ăn lưỡi bò sẽ ra nhe::baffle::
  5. Bind

Bind Member Chính Thức

ý cuối bác là sao ko hiểu ?
  6. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

NPH làm ra game để player nạp mà họ có tiền chứ mấy bác k chịu nạp cứ đòi ăn free thì họ sống ntn ? chính vì vậy họ hk ra quỹ cho mấy bác free hiểu lại cái giảm đó đấy :cat25
  7. naruto123002

ý bác ấy là cái quỹ ninja sẽ ra nhiều hơn quỹ trưởng thành vì quỹ ninja phải nạp mới kích hoạt đc
  8. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

méo có quỹ lun chứ ở đó ninja với mèo...ko có quỹ là cách kiếm lãi nhanh nhất
    P/s: Sập sớm thôi::baffle::
  9. DannyLouis

cái đó hên xui thôi::baffle:: đó h tui chơi chưa bao h ăn có hay hk cũng chả quan tâm nếu mất để xem bao nhiu đứa trong sv trụ dc ::big_smile::
  10. Bind

Bind Member Chính Thức

thế thôi h hi vọng zô kho báo thôi ::doubt::
  11. naruto123002

kho báu mà 4k lễ kim mới đc 50d giống unlimited ninja thì ...:cat13
  12. KissMax

nó nạp thì sẽ trụ...
    P/s: hôm nay thấy sever vắng hơn hôm qua:pde36:
  13. Bind

Bind Member Chính Thức

đó là lý do mà tụi nước ngoài nó qua đây chứ đâu mà lên thế thi max nghèo ::beat_brick::
  14. DannyLouis

nạp tui k ngán bọn nó vì bọn nó thua tui khá xa , sv tui vẫn còn đông này nản thật :cat12:cat12
  15. Bind

Bind Member Chính Thức

thế bên nước ngoài còn quỹ ko nhỉ ?
  16. naruto123002

mấy thánh giàu chứ đối với dân chơi gần như free như em và 1 số bác khác thì mất quỹ là thiệt hại lớn lắm đấy =(((
  17. SiVuBaDao

SiVuBaDao Member Tích Cực

ai nói không nạp NPH không sống được bạn, bạn đã chơi trò của họ là họ có tiền rồi. Cái này là họ muốn kiếm thêm chứ làm gì có vụ ko nạp họ ko có tiền sống.
  18. DannyLouis

có nhưng nó quỹ 40k thôi
    game là để ngta nạp zo chơi chủ yếu và là cách kiếm tiền thời buổi công nghệ hiện nay mà bác :cat25:cat25
  19. KissMax

tụi nó nạp nhìu hơn bác thì bác càng khó sống::baffle::
  20. DannyLouis

z giờ có tiền cho bác kiếm z bác có lấy hk :cat25:cat25 tiền nhìu ai chả thích , game này còn đỡ hơn nhìu so mấy game online như kiếm thế , vltk nhìu r đó bác

Share This Page