NRT Hỏi thăm tình hình nạp event

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi luanmyhoa, 23 Tháng bảy 2016.

1. luanmyhoa

luanmyhoa Member Tích Cực

Tình hình là đã gần nửa năm mình ko chơi naruto rồi, bây giờ quay lại định đầu tư chơi tiếp. Mình xin hỏi thăm xíu là trong những event bây h, nếu nạp vàng là 1 thì trung bình được lời gấp mấy lần? Có event nào mới ngon ngon để đầu tư hay không? Mong các bác tư vấn giúp e xin cảm ơn!!
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

sk này nạp 500k dk hơn 15k vàng thì phải :))) hết
  3. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

giờ nạp rất ngon nha kp ev này đâu ::baffle:: 500k sẽ dc gần 20kv và 1m dc 40=45kv nhé tuỳ ev sẽ nhìu hơn hoặc ít hơn 1 tý::byebye::
  4. luanmyhoa

luanmyhoa Member Tích Cực

vậy là vàng trả lễ gấp 3. có khi nào gấp 5, 6 lần ko nhỉ?
  5. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

tùy sk có sk có sk không
  6. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

hk đâu bác ::byebye:: cố tích vàng mua quỹ mèo thì dc nhìu vàng hơn như mua 50kv dc 100kv sau 20 ngày này ::big_smile::
  7. Ohsac

Ohsac Member Tích Cực

nạp 1m được.....khoảng 1trăm k vàng nhé
  8. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

Thím này trở lại nữa ak::baffle::...