VHT [THẮC MẮC]2k vàng event "Người mẹ vĩ đại"

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Zoro111, 14 Tháng bảy 2016.

1. Zoro111

Zoro111 Member Chính Thức

Thực sự quá chán với cách làm việc của các Admin trên fanpage. Mình nhớ tham gia event từ ngày 20/5 đến giờ là được gần 2 tháng rồi mà vẫn chưa thấy vàng đâu là sao? Inbox hỏi Ad thì cứ kiểm tra kiểm tra chắc kiểm tra đển lúc game sập cmnr. Nếu cảm thấy ko trả vàng được đúng hẹn thì đừng có tổ chức event làm gì để gamer tham gia xong nhận cái bực tức vào người. Mình lập pic này mong nhận được câu trả lời thoả đáng từ các Admin fanpage game Vua Hải Tặc
  2. BROOKSoulKing

BROOKSoulKing Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

3. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Bạn cung cấp thông tin tài khoản sau giúp mình:
    - Tên nhân vật.
    - Server.
    - Nick facebook sử dụng tham gia.
    Lưu ý: bạn có thể gửi yêu cầu tại trang hỗ trợ http://568play.vn/ho-tro để bảo mật các thông tin trên.
  4. Khánh Bùi

Khánh Bùi Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Gửi hỗ trợ gần 1 tuần rồi chưa thấy ai rep là sao? @CS06_568Play
  5. CS06_568Play

Chào bạn!
    Bạn cung cấp cho mình thông tin mã ID yêu cầu của bạn để bộ phận chăm sóc kiểm tra lại yêu cầu đã gửi thành công chưa nhé.
  6. Khánh Bùi

Khánh Bùi Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

mã ID yêu cầu xem ở đâu vậy? ấn theo dõi ko có gì luôn
  7. CS06_568Play

Chào bạn!
    Tab theo dõi không hiển thị mã yêu cầu là do bạn chưa gửi yêu cầu thành công hoặc khi gửi yêu cầu bạn không tiến hành đăng nhập. Bạn kiểm tra lại email (nếu gửi yêu cầu không đăng nhập) hoặc gửi lại yêu cầu mới.
    Ngoài ra, bạn có thể gửi thông tin vào hộp thư của mình để mình có thể hỗ trợ bạn.
  8. Khánh Bùi

Hộp thư của bạn là gì vậy, mình gửi lại hỗ trợ rồi đó
  9. CS06_568Play

Chào bạn!
    Hộp thư của mình trên diễn đàn bạn nha.
    Nếu bạn đã gửi lại hỗ trợ bạn cung cấp cho mình ID yêu cầu bạn đã gửi nhé.