NRT Hỏi về tỉ lệ miễn thương của Oro!!!

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi sahdius, 28 Tháng chín 2016.

1. sahdius

sahdius Member Chính Thức

Tháo Oro ra khỏi đội hình cũng vậy bác ơi. Bên kia 77% còn t 64.4 %.
  2. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

giời ạ, bên bác dùng tiến giai thú hồn còn bên kia xài đồ thần binh, còn cái lục đạo bí cảnh nữa mà
  3. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

H bạn cho mình bậc nhẫn và cái tu luyện vật chủ của bạn
  4. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

Đồ thì như nhau mà bác bấy nhiêu đồ cũng tăng 12%mt thôi
  5. Khang75325

Khang75325 Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

thua ::angry:: a xin giơ tay giút lui thôi ::byebye::
    Halen thích bài này.
  6. Sói Cô Độc

Mà á đù thế qué nào nhể :cat63 không vật chủ , không danh hiệu + mt :cat64 ko trang bị, ko trang sức mà lên đc 77% :zcho xin cái sv vào ngắm phát ảnh mờ quá :pde53:mình cũng bó ... luôn éo giải thích nổi:pde83::pde83::pde83:
  7. sahdius

sahdius Member Chính Thức

Lục đạo bí cảnh hơn nhau có 0.4% đọc kỹ hộ bác. Với buil đồ t 2 món 95 + 4 món 100 đỏ còn bên kia ngược lại 4 món 95 + 2 món 100 đỏ thì tỉ lệ mt là như nhau thôi bác ơi.

Tháo khỏi đội hình thôi chứ chưa tháo đồ bác. Làm phiền người ta quá thì ngại.

Mà thấy lạ thắc mắc vậy thôi chứ cũng ko quan trọng. Mình vẫn ăn dc bình thường chỉ là đang up bộ Tiên nhân cho Oro mà thấy thế nên hỏi thôi.
  8. LamCa

LamCa Member Chính Thức

Bác xem lại Tu Luyện Chakra " Mộc thuộc tính " nhé. có khi bên kia cấp cao hơn bác rồi đấy ;););)
  9. Sói Cô Độc

Ừa nhỉ quên mất cái này cơ mà hơn 6.6% thì cũng kha khá bạc đấy ::amazed:: hoặc free đc thì max hên. mình mới đc 11.4 bọ còn đa số vào tốc :)
  10. LamCa

LamCa Member Chính Thức

Có khi bác này cấp nhỏ quá thôi chưa chắc gì bên kia quá cao :h 1 cấp có 0.2mt mà ít ai dồn bạc làm lắm :haha::haha::haha: