NRT Itachi thánh đản + hizuren

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi nhoxkhox2003, 29 Tháng chín 2016.

1. nhoxkhox2003

nhoxkhox2003 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá

Theo các bác 2 con đó đi pk vs nhau có ăn ý ko ?
    Cái câm lặng của itachi con nào cũng miễn...::amazed::
    Còn hizuren thì ko có skill khống chế...::amazed::

có nhìu đứa nói e NGU để hizuren đi vs itachi...
    nhìu ý kiến khác đi pk 2 con đó thì đem cái skill hút nộ trong vật chủ giác tinh
    Mà hầu hết con nào củng miễn giảm nộ
    Và h em đang phân vân...
    Túi đồ thì có Itachi Hizuren Hinata Toneri
    Xin các bác góp ý cho 2 con nào lên trận::sad::
  2. nhoxkhox2003

Mà sao mod hay ad j đó làm skill con itachi troll vậy
  3. manhho

manhho Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

choi thu đội hinh 1 1 3 đe
  4. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

chơi sang để Hiruzen-Ita đi bọn nào chửi ngu đập thí mọe bọn nó xem còn giám chửi bảo m hay thì đánh tao đi bắt, hiếp bọn nào chửi cho nó khỏi sống xem còn dám mở mồm mà bảo NGU =]]]] ok a giàu a có quyền nhá =]]]]]]]]
    ns v chứ thật đấy Hiru-Ita k có vấn đê gì cả bình thường mà, hút nộ k cần đâu bạn dùng 2 con đó buff tốc cao r đi trc ngta r là ngon rùi hoặc bạn dùng 2 con đó mà vẫn thua tốc thì tùy thag mà làm trận ví dụ team có kia có Ita-Shin thì dùng Ita-Hina cho Hina đi trc thường là bọn kia dồn ita trc shin nên ita team kia sẽ skill trc mà hina lại miễn cc ita đến hina skill là cc dc team kia r đến con shin kia skill thì ita miễn giảm nộ r bem lại mà như này thì cần độ trâu đấy vs là ví dụ cho việc tùy trận mà biến thoi :) nói chung bạn cứ để Hiru-Ita k vấn đề gì lớn lắm đâu
  5. nhoxkhox2003

cảm ơn bác. văn chương của bác thật là thâm thuý ::beauty::::beauty::::beauty::
  6. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

dùng cái vật chủ trừ nộ nha bạn kp hút nộ . thường thì ai cũng dùng ton để giải câm lặng cho team nếu ton kia k đủ kill thì k giải dc câm lặng team bạn có thể dame team kia win cũng khá ổn nếu nhắm k dame chết dc dùng 2 cái trừ nộ cũng dc
  7. nhoxkhox2003

Trừ nộ là cái hút nộ đúng ko bác
  8. nhoxkhox2003

Mà h e xài hizuren vs itachi thì nên để hizuren đi trước đúng ko
  9. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

k nhé , hút nộ nó hút ngta bơm cho bản thân ngta k bị giảm . trừ nộ nó trừ đi nộ ngta đang có giống shin vs hamura đó bạn dùng cái này cho team itachi-đệ 3 sẽ ổn nhé
  10. DannyLouis

tuỳ team nhé nếu bạn sau team kia dùng hiruzen trc còn đi trc có thể để itachi đi trc
  11. nhoxkhox2003

Mà sao con nào cũng có thiên phú miễn câm lặng thế ::sure::::sure::::sure::
    trước khi xuất hiện itachi thì có con nào đả có thiên phú này ak ?
    Itachi tuổi lol vãi mang skill câm lặng
  12. Siera1401

Siera1401 Member Tích Cực

Chắc là bạn đã quên Lục đạo =)) 1 thời làm mưa làm gió , thật ra ko may cho Ita là sinh ra ko đúng thời điểm, 1 phần tướng mới ra quá nhanh.
  13. kevotink

kevotink Member Chính Thức

cái cc của itachi thật sự là quá phế
  14. iShiro

iShiro Member Chính Thức

Bác chơi tính toán ghê thế. Mình thích con gì thì chơi con đó h0y, mỗi con nó có ưu điểm riêng, khắc chế đh riêng, bác sợ thì build hết 4 con lên, găp đh nào thì lấy con đó ra mà khắc nó, vậy h0y .
    Có thg trong sv mình hổ báo nhắm, con nào ra nó cũng chê này chê nọ, r giờ vẫn ngậm hành thôi @@, bác care tụi nó làm gì .
  15. nhoxkhox2003

chuẩn rồi bác ơi...::cry::::cry::::cry::
    vì nó có tốc cao nên tui mua thôi ::cry::::cry::::cry::