NRT Đi Boss quá chậm

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi nhoxkhox2003, 2 Tháng mười 2016.

1. nhoxkhox2003

nhoxkhox2003 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá

Sao hôm nay em đi boss nhân vật nó chạy chậm rì vậy. Ko có lag mà. vừa hồi sinh song thì cả đám ăn hết đợt boss. Acc em bị j ak :w:w:w:w:w
  2. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

vào nhiều tab quá chắc nó bị
  3. nhoxkhox2003

Có 1 tab thôi :w:w:w
  4. RyoSaki

RyoSaki Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

1 số trang khác chạy song song với naruto thì cả 2 bị chạy chậm lại, bác để nó chạy 1 mình thử xem
  5. nhoxkhox2003

nhận vật nó chạy nhẹ nhàng vãi ra. Chỉ có thể ăn đc boss khi chúng nó đóng băng chém giết :w:w:w
  6. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

bạn rs lại trình duyệt là được, do trước hoặc trong khi đi boss bạn chạy nhiều tác vụ quá, làm ram chạy không nổi nên nó lag. RS lại là ok ngay
  7. nhoxkhox2003

Mới thử rồi bác. nó chạy chậm kiểu như ko phải lag mà chạy kiểu như nhẹ nhàng lắm >_<
  8. nhoxkhox2003

Nó ko phải lag mà nó chạy nhẹ nhẹ sao ấy
  9. Knight Shark

nó chạy chậm chậm rù rù so với bt, bạn cứ rs trình duyệt đi. Mình cũng hay bị ntn
  10. nhoxkhox2003

Mà rs là f5 hả bác ::big_smile::::big_smile::::big_smile::
  11. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

chyaj chậm rù rù là lag rồi
  12. Knight Shark

uhm thoát hẳn ra luôn rồi vào lại, đừng vì tiếc 60s hồi sinh. Nếu bạn cứ cố bám vào thì còn bị chậm hơn bt ý
  13. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

Đi boss trên đt là ngon nhất :pde45::pde45::pde45: méo sợ lag chỉ sợ mạng cùi :pde36::pde36:
  14. nhoxkhox2003

Ok cảm ơn bác dc rùi
  15. nhoxkhox2003

Mà các bác cho em hỏi Mod và cộng tác viên 568play cao thủ forum là j và xưng hô thế nào ::byebye::::byebye::::byebye::
  16. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

mod vs ctv là người kết nối giữa gamer với NPH , còn cao thủ 4r hay chém gió thần sầu , ... đều do đạt mốc điểm thành tích đạt dc thôi bạn
  17. LamCa

LamCa Member Chính Thức

12h57 bác f5 rồi vào Đấu Trường đánh 1 cái. nó load lần đầu là lâu nhất ::big_smile:: xong việc thì nv sẽ chạy nhanh như gió và load trận nhanh như chớp ::beauty:: nhìu người đã làm và đều ok. chúc bạn thành công ::byebye::::byebye::::byebye::
  18. nhoxkhox2003

uk bác ::big_smile::
  19. nhoxkhox2003

Cảm ơn bác cái này em cũng biết lâu rồi ::big_smile::::big_smile::