NRT hach mk ác đc à

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi anhthinh, 2 Tháng mười 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

sao không bạn :) để mình nói cho rõ nhé đã số người lên đây kêu game có hack thì đều có lý do trước đó là share acc nhé vậy thì cũng hiểu là tại sao rồi nhé do mình hay do người ta còn liên lạc bên sdt kia thì mình chịu cái đó bạn gọi dt hỏi nhé
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

Còn mình học chuyên về bản quản trị mạng và lập trình máy tinh :D nên nếu game có hack thì nó chả phá thế đâu chia buồn nhé
  3. zmidouzkage

zmidouzkage Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

:))) thế mod cho em hỏi nếu thằng nào cũng bị như v lên đây nói thì mod bảo là do share acc thì dẹp mẹ nó game đi :) em tuyên bố mod tuổi lồn
  4. zmidouzkage

zmidouzkage Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

nói chuyện kiểu như tao đéo biết mày bị gì lên đây mà than bị hack là do Share acc =)))
  5. Mizuki Himeji

hjhj tự share xong chửi mình à không phải tựa bài đã ghi là share acc à thông cảm cho đi luôn acc này ra đảo 1 năm nhé dạo này đang ghét sưu nhi nói chuyện bt ko thích thích văng tục à
  6. Mizuki Himeji

và nói nhé bạn thấy có ai than hack ngoài bạn :))) không nếu có thì hàng loạt rồi chả phải mình bạn đâu
  7. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

mod ban thì chắc kiểu gì cx có đứa vào bảo mod cãi ko lại nên chơi bẩn ::big_smile::
  8. onggiayeunho

onggiayeunho Member Tích Cực

mình là zmidou do mình hơi nóng nên mới nói tục không biết xóa vì chỉ biết nói như v thôi nên kh xóa được mong mod bỏ qua acc đó của bạn mình nên mình mong mod bỏ qua , cho mình xin lỗi mong bỏ ban vì acc đó của bạn mình là member tích cực của 4r mong mod bỏ qua
    naruto123002 thích bài này.
  9. naruto123002

10. onggiayeunho

Mod cho mình xin lỗi mình sẽ không nói gì về việc này nữa chỉ mong mod bỏ ban nick bạn mình
  11. onggiayeunho

tại vì mod không biết đấy thôi Member ít nạp như bọn tôi bị phá vàng cũng ức lắm chứ , nên lỡ vài lời mod tha thứ mình kh biết xóa nên lỡ để đó mod tha thứ dùm mình , mình sẽ không nói gì về việc này nữa
  12. onggiayeunho

mình thật sự xin lỗi vì mình không kìm chế được cơn giận lỡ quá lời thì mình xin lỗi mod nhiều , mod hiểu cho
  13. Sympathy

Sympathy Cao Thủ Forum Moderator Quý Tộc Làng Lá Ninja Vô Song

Đụng ai chứ đụng ô himeji là tiêu r ::burn_joss_stick:: chia buồn cùng bác v
  14. onggiayeunho

=))) thôi vậy mình hiểu rồi
  15. onggiayeunho

tại acc bạn mình nó là member tích cực ở 4r nên mình sợ nó mất cái nó buồn vì giúp mình nếu muốn bạn có thể cho mình làm cái gì đó xin lỗi để khỏi bạn
  16. manhho

manhho Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

mình đa gọi điên vs cung cấp thông tin acc ?
    vây đên khi nao minh nhân dc câu tra lơi ? vs nhân câu trả lơi như thế nào ( qua gmail ah hay sdt )?
    mod có thể trả lơi thay tổng đài hỗ trợ ko ?
    vi ban bao ban hoc công nghệ thông tin mà
  17. naruto123002

khổ quá mod học cntt liên quan lắm ko? câu hỏi liên quan về game mà mod ko có quyền hạn giải quyết thì bạn bắt buộc phải hỏi hẳn tổng đài thôi, đừng có cái gì cx lôi mod ra nữa, bắt đầu thấy giống mấy thanh niên bên VHT rồi đó, cái éo gì cx đổ cho mod
  18. onggiayeunho

thế có mở ban không thế mod mizu ??
  19. Mizuki Himeji

lười trả lời gọi hỗ trợ nhé ngoài quyền giải quyết nếu mà giải quyết dk mình là NPH cmnr chứ ko phải ctv nữa
  20. Mizuki Himeji

chia buồn đã band là ko mở dk
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.