Thủ vệ và bảo vệ nữ thần

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi leeyubee, 8 Tháng mười một 2016.

1. leeyubee

leeyubee Member Chính Thức

2 cái này hay quá mà em đi mãi ko qua full, anh em nào chia sẻ kinh nghiệm với. Cho gà thôi nha, vip thì auto qua rồi.
  2. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Theo kinh nghiệm của mình tập hợp từ những chia sẻ trên Fanpage thì anh em chia sẻ cách lên đồ. Đi những cái này lên đồ là tối quan trọng rồi. Một nửa cái mặt nạ Hấp thụ( Chỉ vào đồ đọc có chữ hấp thụ đó) ,sau đó lên 1 nửa cái đồ đóng băng lính ( hình cái giáp ) .
  3. leeyubee

mình vẫn chưa hình dung dc, để vào test thử xem hình thế nào, cái này áp dụng bao nhiêu lc mod, sau đó lên đồ thế nào, có gì cần lưu ý ko ??
  4. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Hình ảnh mình chưa lấy dc mình bổ sung sau. Công thức trên chắc tầm 200k lc là đi dc 120 rồi ( ko phải solo, có team nhé) . Đối với thủ vệ, nếu có đủ team thì 2 ng sang 2 cánh cày đồ đến ải 8x thì ra ( ít nhất nhặt dc 1 đồ tím, chưa tính đồ tự mua)
    TocBacViAi thích bài này.
  5. leeyubee

mới gần 200k để test, thank mod
  6. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

-Theo mình thấy thì đi cái 3 món trấn phái là 1 cái giáp phản ( lượng dame clear tốt, gây sát thương nhiều mục tiêu, dễ ra khi bị dồn quái ) , 2 là giáp hấp thụ dame ( đơn giản giúp sống sót lâu hơn với lượng quái nhung nhúc như kiến vậy ), 3 là gậy đỏ ( dame rất to, bỏ qua thủ, gần như one hit boss )
    -Cái thủ vệ là đi theo tổ đội nên đi 5 người vì đi 5 x5 vàng mua đồ và nhờ top kéo giúp
    -Cái bảo vệ nữ thần đi một mình thì lên theo #1 thứ tự cũng như vậy
  7. rammmmmmmm

rammmmmmmm Thành Viên Mới

mình 250k và đi full thủ vệ và nữ thần 7x . lên đồ giống như trên
  8. leeyubee

9. TocBacViAi

TocBacViAi Member Tích Cực

chưa bao giờ đi hết dc, để test coi sao
  10. MeoMeooo

MeoMeooo Member Tích Cực

ngu mày =)) vào t kéo, ai bảo solo
  11. thichcungthu

thichcungthu Thành Viên Mới

giờ thủ vệ khó ko áp dụng dc cách này cho gà rồi. thường thì ok
  12. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

:pde54: mình thấy cái khó cần người kéo và chia ra để farm tiền ở 2 điểm nhảy mục đích để lên những đồ rút máu boss càng nhanh càng tốt đó là gậy đỏ. 5 người mỗi người xịt 1 cái những con tầm 80< là bay còn trở lên thường 2 turn. Tốt nhất là trong đội phải có 1 top sv kéo tầm 1m3 gì đấy pháp sư thì càng ngon vì có phân thân hít dame cùng nữa :pde35: là cơ hội qua 120 lớn :pde78: chúc bạn thành công