NRT Xin mọi người tư vấn

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi thankyouall, 22 Tháng hai 2017.

1. thankyouall

thankyouall Member Chính Thức

Mọi người tư vấn giúp mình với.
    Team mình có mad obito + naruto hinata + main + toneri và tiên nhân kabuto ( :v ) mình lv 108 z193 đồ đạc thì mình chưa có gì toàn set 100. Ngọc thì mới cấp 8 > 10 cho 3 con. Pháp khí đc 2 cái +8. Giờ mình muốn mọi ng tư vấn chút giờ mình nên làm gì cho acc phát triển thêm ạ? Sáng mình quay 250đ kho báu r. Giờ còn hơn 50kv. Trả lễ trong vòng 23hôm nữa cũng khoảng hơn 40kv nữa. Tks mọi ng đã đọc
  2. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

quay lấy pain connan thôi
  3. thankyouall

tks Duong. Mà cho mình hỏi thêm là sau khi lấy pain mình lên up liên kết chiến đội siêu k? Hay lừm gì trước
  4. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

nếu bạn còn nạp nữa thì mình khuyên lấy deidara&sasori rồi sau đó tích vàng mua quỹ mèo để có thêm vàng . sau đó mua pháp khí 10 , ngọc up thêm thì sẽ ổn hơn nhé
  5. thankyouall

hay quá có bác danny tư vấn giúp :) đợi bác là chủ yếu :D
  6. thankyouall

giờ mình lấy pain xong r thay toneri = ddr ssr à hay là k lấy pain mà đợi lấy ddrssr thôi? Cái pháp khí thăng cấp phù lên kiếm ở đâu ạ
  7. thankyouall

nhân tiện cho mình hỏi luôn :D nên quay kho báu lẻ 10lần hay 1 lần 50 luôn :D biết hỏi thừa mà thôi cứ hỏi :D
  8. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

cứ pain conan mà triển
  9. thankyouall

pet của mình gồm 1vô đầu kị sĩ + tuần lộc và tử thần và 1 con pet cùi nữa. Mình có lên lấy thêm pet k hay là tập chung vào ngọc và pháp khí? Trang sức thì mình toàn cái cấp 100
  10. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

quay báu 10 làn với 50 lần nh nhau nhé quay 10 lần chủ yếu để tiêu lễ kim thôi
  11. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

h lấy pain đi tầm 2-3 ev nữa chắc có ddr&ssr rồi thay sau mà nói trc phải có tiền nạp nữa chứ hk thì k đủ vàng mua quỹ đâu nhé ::baffle:: . quay kho báu nên quay 50 lần quay dc 250d thì nghỉ qua mai quay tiếp . ở ev này tiêu 10k dc tầm 40 phù pháp khí nhé thêm trong kho báu 1 ngày dc tầm 60-70c ::feel_good:: xong tướng tập trung vào ngọc , pk đã nhưng mấy cái này đợi mua quỹ xong sắm . pet thì cứ từ từ có kị sĩ là ngon r
    Dosun thích bài này.
  12. thankyouall

tks bác :D event này nạp ngon k bác @@ e còn hơn 4000zing xu ở ví . hay đợi sự kiện khác.
    Dosun thích bài này.
  13. DannyLouis

ev này 500k dc tầm 20kv cũng ổn muốn nạp hay k thì tùy có thể đợi ev khác
    Dosun thích bài này.
  14. thankyouall

vậy mình để dành bao giờ thực sự cần thì xài vậy :D tks bác nhiều
  15. thankyouall

à bác danny ơi giờ có cần mua 1 cái pk thể lực cho madobito k? Ngọc thì sắm lên 10 cho cả team hay chỉ cho vài con chính thôi ạ :D
  16. DannyLouis

tank ưu tiên máu nhé ::big_smile:: tất cả đều mua luôn cứ up thứ tự thế này up cho con dame chính sau đó tank mấy con khác thì từ từ nhé . https://www.facebook.com/quangrom1612 fb ta đó nhìu khi k thấy tl thì qua fb inb để chỉ cho nhé