VHT [Thắc mắc] Ai cũng THÍCH

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi ty, 15 Tháng sáu 2017.

1. s126Zoro1st

s126Zoro1st Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Thợ Săn Tích Điểm Wanted 16.000.000 Beri

theo t nghĩ thì 14 ngày cũng đủ tích các thứ. -500 điểm tiền mua 200 bánh mì thì ngày 1 buff 7k điểm là bt.
  2. Bia

Bia Member Tích Cực

[​IMG] [​IMG]
    Mình thích thì mình top 1 thôi
    ty thích bài này.
  3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

:cat7 bt mà nếu tích mấy cái lượt nấu ăn ra khơi đặt hàng rồi tập kích full ngày đầu làm 8k-11k bt k tốn nhìu vàng
  4. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

ngày đầu free cũng 7k điểm rồi , có 5k điểm thôi mà ? :cat46:cat46:cat46
  5. VinCent

VinCent Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

nếu bạn sợ kik cầu thì có thể ko đua . ngày đầu ko tích cũg đc 3-4k + vài xị vàg 5k là bt
  6. JanManHyo

JanManHyo Member Tích Cực

mình nhớ sv348 hie hie của mình ngày mở sever là 11/05, cũng là ngày bắt đầu cái wanted đầu tiên có vedona, và mình làm luôn 13k hôm đó. :pde87: chốt cuối cũng ăn được với cái giá hơn 63k , hơn no.2 có 200 điểm :)) giờ lại 1 cái wanted khác, và hôm nay ngày đầu mình cũng chơi gần 10k rồi :) mà 80% là free đấy nhé, xài có tí vàng thôi. chuyện free lên dc 5k cũng là bt mà :pde22:
  7. hai94

hai94 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

ko liên quan nhưng cho hỏi mình tạo ac sever mới trùng tk vs sv cũ để tích dial có đc ko,nhận dial ac chính thì ac phụ có nhận đc nữa ko
  8. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

nhận dial sv nào chỉ sv đó nhận . 1 ac ở 2 sv khác nhau vẫn onl cùng lúc đc nhé với mình có mấy ac dial kiểu đó :cat37
  9. hai94

tức là phải tạo nick zing me mới à:pde67:
  10. J-Fla

để 1 nick đó mà tạo ở nhìu sv khác nhau để tích dial củng đc kiếm sv nào gộp mà nằm cuối ấy ưu đãi cho nhìu .
  11. hai94

mới tạo đc 7 sever đang tính tạo tầm 30 sv nhận cho thích mà bây h mới chỉ đang cấp 2x thôi:pde86::pde86:
  12. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

:pde45: có câu đừng nhìn bề ngoài mà vội phán xét người khác. người ta cố tình ém để đồ vậy đó =))
  13. J-Fla

:pde30: xin thêm mấy ac vip cao mà tạo vào mấy sv đền bù lực hd nhìu cho lên lv lẹ . Tào sv nào mà k nhìn thấy ac chính ấy sau chuyển cho lẹ
  14. J-Fla

1 thanh niên đang ém chia sẻ :pde36:
  15. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

wtf ém hàng gì mod :pde45:
    J-Fla thích bài này.
  16. Hổ Sinbad

Hổ Sinbad Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông

Tích mấy hồi hả thanh niên... Ngày xưa 10x mình vẫn tích đc 10k vàng = vip1 đó thôi
  17. hai94

thật ko thể tin nổi:pde16:
  18. Meffert

Meffert Member Tích Cực

Mấy thanh niên lại khóc lóc nữa rồi
  19. Miojio

Miojio Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

kinh :pde24:
    J-Fla thích bài này.
  20. Denny

Denny Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri