NRT Muốn nạp thẻ vào game mà khó quá !!!

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi MrLamHoang, 3 Tháng bảy 2017.

1. MrLamHoang

MrLamHoang Member Tích Cực

Tình hình là dạo này chả hiểu sao toàn event vớ vẩn thôi ae ạ. Muốn nạp thẻ vào game mà event thì chán. nhớ cái nạp tranh mua vừa đi qua. mọi lần thì 1m được 60 70k vàng. giờ nạp được có 20k. cảm giác như admin đang o ép ae gamer. thật tình là mình đã nạp và muốn nạp và vẫn sẽ nạp vào game. nhưng cứ với cái tình hình event chán như cái kiểu này thì chắc là cứ hàng ngày vào làm nv xong out. chơi free đến hết đời cho mát vậy. đây chỉ là ý kiến cá nhân và nói lên cảm giác của mình. ae nào đồng cảm thì vào chặt chém. bài viết không có ý gì khác. xin cảm ơn và chào quyết thắng!!!
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

Mình tự hỏi các bạn chỉ toàn muốn yêu cầu
    mà đã bao giờ đặt mình vào vị trí NPH chưa nhỉ ?
    CrySh and MrLamHoang like this.
  3. Flareon

Flareon Member Tích Cực

có ev nọ ev kia. suốt ngày ev ngon thì NPH kiếm tiền đâu ra. mà suốt ngày ev dở cũng k đc:cat0
  4. MrLamHoang

MrLamHoang Member Tích Cực

boss mizu mình cũng chỉ là đưa ra ý kiến cá nhân, và mình cũng ủng hộ game. cũng hiểu kinh doanh là phải có lãi. người chơi có nạp thẻ thì game cũng mới có thể duy trì. nhưng boss cứ thử kiểm tra xem mấy cái ev gần đây lượng người nạp thẻ tăng hay giảm là biết ngay thôi ạ :D
  5. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

cách đây nửa năm 1mil được 15k 20k vàng a e gamer mừng chảy nước mắt. Giờ thì min là 20k 30k mà bạn còn than thì mình cũng chịu. :cat6
  6. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

Mình nghĩ là cái nạp tranh mua sẽ có 2 chiều hướng suy nghĩ
    1, Những người canh đêm chờ event ra nạp ngay (số lượng 50 người/cụm) thì sẽ muốn ra tiếp event mức như vậy vì ngon ăn vậy mà
    2, Những người ko canh để nạp đc lúc event mới ra cái này do nhiều yếu tố ( số lượng rất nhiều) họ sẽ nói rằng NPH chiêu trò dụ nạp rồi thế lọ thế chai và chắc chắn những ng đó cũng ko muốn event nạp lãi cao như thế để ng khác lợi chứ ko phải họ
    P/s: vào cmt dạo lót gạch hóng thôi::brick::
  7. JinNhi

JinNhi Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

chả nói nhièu trước đây nap 1 m đc có hơn 10k vàng tí thôi m h nạp vậy là ngon hơn trc rùi chỉ cái đợt event ngon quá thành ra các bạn cứ nghĩ nó là tiêu chuẩn của event mà đánh giá chung vậy nên h event g là ổn rùi trc nap= tiền g nạp ăn x2 x3 là ngon quá rùi
    NeijmiKeto thích bài này.
  8. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

Cái thời chờ combo tặng lễ vỹ thú mèo chiêu tài tích cóp ít cũng đút vào 500k mà trả lễ có 25-30% hoy chứ mừng như mẹ đi chợ về :pde36:
  9. NeijmiKeto

NeijmiKeto Member Tích Cực

jin ơi t nhớ ông lắm :)))
    JinNhi thích bài này.
  10. davisden

davisden Member Tích Cực

gop sv roi nhan dao chi dinh im lang wa