Mình chân thành xin acc VHT! Bạn nào có hảo tâm share lại cho mình 1 acc với!!!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi CharHunter, 14 Tháng bảy 2014.

1. CharHunter

CharHunter Thành Viên Mới

Mình là ng từng chơi VHT rồi và rất tâm huyết ,nếu bạn nào có acc có thể share dc thì cho mình xin 1 acc, có thể onboxx cho mình! sv nào cũng dc và cho mình xin acc lv cao xiu nha! thks bạn nào ghé qua!
  2. DragonWhite

DragonWhite Thành Viên Mới

Lỗi gì thế này, Mod vào xem giùm cái??

Khi nhấn vào hoạt động thì nó không hiện ra cái hoạt động nào hết thế mod ???:18::18:
    Last edited by a moderator: 25 Tháng bảy 2014
  3. NgocTrinhS19

NgocTrinhS19 Thành Viên Mới

Mod giúp em với

Mod cho em xin link client trên web với
  4. BaoBao

BaoBao Thành Viên Mới

Bác optimus vói bác hao phi giúp em cái

hoạt động này bên trung quốc mới ra hôm nay em ko biết làm thế nào để kiếm được nhiều điểm nhất mong 2 bác chỉ giáo em
    không thì bị bọn nó vượt mặt mất em cũng muốn kiếm chiếc xe tăng ấy quá
    thank 2 bác đã đọc bài của em :emo.s2u.vn_085::emo.s2u.vn_085::emo.s2u.vn_005: Untitled.jpg
  5. CharHunter

CharHunter Thành Viên Mới

như tiêu đề bạn nào có dư acc k chơi nữa có thể nhường lại cho mình với! chăm chỉ onl và ko phá hoại! mih cám ơn!!
  6. BaoBao

BaoBao Thành Viên Mới

Bác optimus vói bác hao phi giúp em cái

Hoạt động mới ra em ko biết rõ lắm về cái hđ này do ko rành tiếng china mong 2 bác giúp em thèm cai xe tăng lắm
    nó cũng giống cái hoạt động tích lũy điểm tích cực hàng ngày các bác ạ nhưng có mấy cái em kiếm được điểm nhưng ko biết là nó là cái nào cứ làm đại hihi mong 2 tiền bối giúp đỡ em xin cảm ơn những người đã đọc bài này :emo.s2u.vn_063::eek::eek:
    Các bác giúp em dịch hộ mấy cái phần kiếm điểm tích lũy của hoạt động này nhé em kém cái thằng top 1 có 600 điểm :19::19::19:: http://i.imgur.com/Bv3cMSj.jpg
  7. Wicked_Sick

Wicked_Sick Member Tích Cực

Hỏi - Tổ Đội Chiến Liên Server

HĐ Tổ Đội Chiến vừa bắt đầu ngày hôm nay, nhìn sơ qua là hiểu cách đi HĐ này :48:

Nhưng mình có thắc mắc như này. Trong 1 acc chỉ đc chọn 2 trong 6 tướng để tham gia tổ đội, nhưng muốn 2 tướng phải có Atk + Def cao dĩ nhiên phải chuyển đồ các tướng có quần áo mũ và vũ khí mạnh vào 2 tướng đó.

Điều mình muốn hỏi là khi đã hoàn tất Đăng Ký để tham gia rồi, mình chuyển lại đồ vào 5 tướng như cũ thì 2 tướng kia trong HĐ có bị thay đổi ko?
  8. Wicked_Sick

Wicked_Sick Member Tích Cực

Hỏi - Tổ Đội Chiến Liên Server

HĐ Tổ Đội Chiến vừa bắt đầu ngày hôm nay, nhìn sơ qua là hiểu cách đi HĐ này :48:

Nhưng mình có thắc mắc như này. Trong 1 acc chỉ đc chọn 2 trong 6 tướng để tham gia tổ đội, nhưng muốn 2 tướng phải có Atk + Def cao dĩ nhiên phải chuyển đồ các tướng có quần áo mũ và vũ khí mạnh vào 2 tướng đó.

Điều mình muốn hỏi là khi đã hoàn tất Đăng Ký để tham gia rồi, mình chuyển lại đồ vào 5 tướng như cũ thì 2 tướng kia trong HĐ có bị thay đổi ko?
  9. Zik102

Zik102 Thành Viên Mới

Mong mod giúp dùm vấn đề này !!

Chào mọi người !
    Tình hình là sau đợt gộp sv vừa r` , CH mình có chút trục trặc về vấn đề rời và gộp CH . Cụ thể là nick hội trưởng k rời CH được vì k có pass CH . Nick đó cũng đang là top của CH nên k thể off wá lâu.
    Mong mod hoặc những người có kinh nghiệm về việc này hướng dẫn giúp đỡ.
    Chân thành cám ơn
  10. Hạo Phi

Hạo Phi Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

Hoạt động mới lấy thú cưỡi xe tăng bên TQ

Tính ra cái hoạt động này dễ lấy hơn mấy cái quay số vs đào vàng
    Hóng về VN sớm
    :64::16:

:40:

11. RonaroaZoro

RonaroaZoro Thành Viên Mới

ai giúp em với

là em chơi game thì nó bị che mất mấy cái ở hàng dưới, tức là em ko chat dc với xem exp, ai giúp em với:18:
  12. RonaroaZoro

RonaroaZoro Thành Viên Mới

ai giúp em với

là máy em chơi cái màn hình game ở phía dưới nó bị mất, tức là em ko xem chat dc với xem exp, ai giúp em với:30:
  13. sajtpa

sajtpa Thành Viên Mới

Phẩm chất pet cấp mấy thì pet đổi màu?

Như tiêu đề, ai giải thích giúp mình với. Với lại khi nào thì cường hóa pet tốn 4 con cá ???
  14. Piratee

Piratee Thành Viên Mới

Cách khắc lỗi không nhìn thấy "NPC đang tầm bảo" cho 1 số người chưa biết :3

Dạo này mình gặp phải 1 lỗi khá là phổ biến trong Vua Hải tặc là thỉnh thoảng có NPC đang tầm bảo (Hiện bên ngoài Icon tầm bảo nhưng lúc click vào đó thì lại ko thấy NPC đâu _ _! sau đây mình hướng dẫn các bạn cách khác phục lỗi này :D
    Bước 1: Click chuột vào biểu tượng ngày tháng dưới thanh Taskbar bên phải màn hình và chọn Change date and time.
    Bước 2: Cửa sổ Date and Time hiện ra, click chuột vào Change date and time...
    Bước 3: Tại cửa sổ Date and Time Settings hiện ra.
    - Mục Time: Bạn chỉnh lại thời gian đúng với thời gian hiện tại của bạn.
    - Mục Date: Chỉnh lại ngày tháng.
    Sau khi chỉnh xong thời gian và ngày tháng nhấn OK để hoàn thành.
    Bước 4: Thay đổi múi giờ bằng cách click vào Change time zone... để hiện thị đúng múi giờ của đất nước mình đang ở.
    Bước 5: Trong cửa sổ Time Zone Settings hiện ra, bạn chọn múi giờ trong mục Time zone(Thường là (UTC :7:00) Bangkok, Hanoi, Jakarta). Sau đó nhấn OK để kết thúc.

Lưu ý rằng nếu bạn nào giờ giấc máy tính mình đã đúng thì bỏ qua BƯỚC 3 nhé .Thân !