Xin các bác cho em lời khuyên...

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Keosanga, 7 Tháng tám 2014.

1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Nếu bạn nói mình giải đáp ít thì mời bạn check toàn forrum hộ mình nhé. Mặc dù cv của mình khá nhiều những vẫn dành time để hỗ trợ tất cả các box. Cho dù cv của mình k p là trả lời member nữa. Còn việc up up mở mở nói rõ luôn đó là cv của các mod p luôn khiến các bạn p tò mò để ol diễn đàn nhiều hơn. Và mình cũng chưa tl bố đời hay khinh thường ai đâu nhé, bạn nói thì làm ơn nói có sách mách có chứng hộ mình, đừng ahbp mà anti ng khác. Cây ngay k sợ chết đứng đâu bạn ạ.
  2. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Tao đéo cần ai p đi nịnh tao. Tất cả đều như nhau hết lúc đầu tao chưa biết mày tao vẫn giúp mày như thường mặc dù tao đéo p hỗ trợ cổng game khác. Việc tao chửi nph đơn giản tao chỉ là 1 thằng ng chơi, nó thế nào tao chửi thế ấy, đéo ra gì thì tao chửi cho nó thông cái não ra mà tốt hơn - tao chỉ thay mặt ng chơi chửi hộ ng chơi thôi, nhưng đó là chuyện của nph lúc trc. Giờ nph hoàn toàn khác điều này ai cũng thấy rõ. Còn ở đây member có bợ đít tao thì cũng chẳng ai đc cái gì từ tao cả, họ ủng hộ đơn giản vì mày quá trẻ trâu nên họ ghét họ chửi thế thôi. Đừng nghĩ là chỉ vì tao giúp họ đc vài lần thì họ đi bợ đít tao nhé, tao sai họ vẫn ý kiến như bt nhưng cách ý kiến của ng ta hoàn toàn khác cái loại vô học như mày. Hiểu chưa thằng cặn bã của xã hội?
  3. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

garp vô đối =))
  4. HealthySmile

HealthySmile Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

so sánh 3 con này với nhau thì garp là tốt nhất, cả pk lẫn đi map
  5. BHD915

BHD915 Member Tích Cực

Garpppppppppp
    Dù là ngoài thực tế hay trong sòng bài, vẫn thích Garp nhất =))
  6. Green Street Hooligans

Green Street Hooligans Member Tích Cực

Chính xác là không hợp, bạn nên xài hẳn luff nami hoặc usop nami sẽ thấy hiệu quả, trường hợp của bạn đã có luff thì mình khuyên nên chơi luff nami thì mạnh hơn usop nami, nhưng nếu bạn thích chơi vật công và khéo xếp trận một chút thì usop nami cũng ngon lành, và chuyện usop yếu hơn jin là không hề có, khi đì cùng nami usop sẽ có cơ hội ra nộ liên tục mỗi lần nami nộ tăng 35 nộ đồng đội, với lần nộ liên tục đó bạn thổi bay hết buff của đối phương là dễ dàng, và khi đối phương chỉ còn lại 2,3 tướng thì khả năng trừ nộ của nami sẽ phát huy hiệu quả, đối phương sẽ chỉ làm bia cho usop của bạn bắn tỉa thôi, ngay cả trường hợp solo tướng thì usop nhờ hồi nộ nhanh cũng sẽ xử jin trươc
    Trong lúc Jin đập nhả vc rỉa máu bup thì Chop Haki nó đã hồi hết máu rồi lấy đâu ra mà nhanh, đay không phải phiên bản chưa có haki mà còn chuyện Jin bay buff nhanh nữa, còn Usop như tôi đã nói ở trên khi có nami giúp ra nộ liên tiếp thì thổi bay dàn buff là chuyện dễ dàng chấp cả Chop H hồi máu, nếu không bay hết là Usop của bạn có vấn đề, còn Garp có bất tử chăng nữa khi đã bị Usop thổi mất dàn buff chắn trước cho Nami trừ nộ thì nằm sàn cũng là sớm muộn mà thôi, ăn thừa sao được
  7. MrJacKy

MrJacKy Thành Viên Mới

vote garp dame to thu trau :)
  8. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Bất tử 1 turn ( luffy hok thick điều này)
  9. Wicked_Sick

Wicked_Sick Member Tích Cực

Theo mình là Garp, vừa dame khủng lại trâu bò nhờ hàng Def và hiệu ứng buff sau nộ. Tuy nhiên mất 12k điểm tích lũy :D
  10. Wicked_Sick

Wicked_Sick Member Tích Cực

Bao h có HD CAM mod ơi? :D
  11. haitac0091

haitac0091 Thành Viên Mới

mày chỉ là một thằng mới vào làm đã chuyên đi chọc gậy đằng đít người khác. CÁi loại mày éo có tư cách ngồi mà sũa đâu. Ở đây mn ngươi sợ tụi mày bannick và cắt code event ở các tuần san thôi, Chứ cái loại mày và thang NUn mà vào game hỏi xem tụi mày làm viêc tốt như thế nào xem ho sẽ trả lời ra sao, còn nếu ở ngoài đời thì cách nc và làm việc như mày với thằng NUn thì chỉ có mà nằm viện sớm, ngồi trên mạng ahbp là giỏi khi nào hết thất nghiệp đi làm rồi thử chửi KH đi rồi mày vs nó sẽ biết hậu quả như thế nào ( ah cái này khó lắm ah nha cỡ mày và nó đạo đức éo có thì chẳng có ai nhận đâu =)) ). Vài thằng thất nghiêp trẻ trâu cắm mặt vào game ra xh làm dc éo j cho đời đừng có sũa to.
  12. TrangSky

TrangSky Member Tích Cực

theo mình thì bạn nên chơi zoro ;)
  13. TrangSky

TrangSky Member Tích Cực

báu vật mua trong thương thành cho khỏe :rolleyes:
  14. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

tao sống chừng này mà chưa biết vào viện nằm lần nào đâu nhé thằng ranh =)) còn mày đéo biết tao là ai mà dám phán là ra xh đéo làm được gì cho đời cơ ah =)) đéo hiểu thằng nào mới là ahbp ở đây. Trẻ con lon ton tắt máy học bài đi cháu, chú thương
  15. KubinChan

KubinChan Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

1 dạng show hàng trá hìh.
  16. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

tháng 9 nhé bạn :D còn cụ thể thì mod ko biết :3
  17. BopStyleBeoStyle

BopStyleBeoStyle Thành Viên Mới

mod mới làm việc khá chăm? =)))
  18. PupKoy

PupKoy Member Tích Cực

Vừa 10h mình làm phát được em Minozebra. Định truyền thừa mà mình thấy hình như chỉ truyền được 75% thôi phải không các bác. Lần 1 là 50% của 100%, lần 2 là 50% của 50% còn lại. Các bác tư vấn cho mình hộ cái ạ :(
  19. Fuck

Fuck Thành Viên Mới

mod nào mới bạn ??
  20. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

hình như puffin hiện nay thu phí rồi, có ai còn cách nào khác để onl game bằng điện thoại ko chỉ mình với
    chandler_bing thích bài này.