NRT THỨ TỰ RA TƯỚNG LẦN 5!!!???

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi huonglanktvn04, 26 Tháng hai 2018.

1. YiLing

YiLing Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

GaiLee thì Tenten j nữa, nó đục cho 1 cái đóng băng là xong cmnr
  2. DaBeztBoy

DaBeztBoy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

đó là điều kiện tốc nó hơn mình, thế so sánh về khoản pvp, pve thì sao bác?
  3. YiLing

PVP: GaiLee hơn tốc 100%, kháng CC 50%, buff Miễn Thương vô đối thì còn j tuyệt vời hơn
    PVE: Là con trâu bò còn hơn HidanKKZ thì nó ngon lành cành đào rồi
  4. DaBeztBoy

DaBeztBoy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

oạch, nãy quên nhầm bác ạ, so sánh với con haku chứ vì nó là con hàng giữa kế tiếp mà
    Cảm ơn bác nhiều ạ :D
  5. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

120% là 120% sát thương nhận còn khi phản lại kháng 100% là hết r còn đâu tính kiểu j mà trừ đi
  6. YiLing

thế nó cần mẹ gì để 100%, sao không để như MadaraObito hay MinatoNaruto ấy
  7. Berserker

Berserker Member Tích Cực

VD: đánh final mất 1m máu. Bị phản 120% là 1,2m máu. Bỏ qua 100% phản thương là bỏ qua 100% của 1,2m. Tính thế đéo nào mà vẫn bị phản 20% :)) giỏi
    Vip0Number1 and NamXeKo like this.
  8. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

hiểu giống ý tui
  9. Vip0Number1

Vip0Number1 Member Chính Thức

Cái phản sát thương lúc này là 120% nhé bạn. Nó ghi rõ ràng là phản 120% sát thương. Con hanabi chỉ miễn được 100% sát thương. Thì rõ ràng còn 20% mà bạn. Với lại dịch là 1 chuyện còn đúng sự thật mình nghĩ 1 chuyện khác.
    Không cùng ngôn ngữ thì có thể bị hiểu sai.
    Nói túm lại theo mình hiểu thì cái 100% bỏ qua này là 100% của cái sát thương mà do chính con hanabi gây ra.
    Chứ ko phải 100% của 120% sát thương.
    Mà nó là như thế nào cũng chẳng quan trọng.
    Quan trọng nhiều tiền + nhiều time là mạnh thôi