NRT Chino và Kisame&samehada

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi BiBo195, 31 Tháng mười hai 2018.

1. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

team mình có Gailee - NejiHina - Minato thì mình nên lấy kisame hay chino đây.
    Kisame thì đc cái hồi máu xóa ích bên địch với né tức thì thì team thủ khó chết. Nhưng lại có nhược điểm của team thủ là bị giảm nộ với tử vong.
    Còn Chino thì khắc phục đc nhược điểm đó, thêm giảm nộ hàng sau địch cũng rất ok khi đi vs team công nhưng lại ko có hồi máu để khắc phục DOT . Nên phân vân giữa 2 em này , đi với team thủ khác ko có hồi máu hơi bất lợi :v
    Mn cho ý kiên với. Tks
  2. pphatt

pphatt Member Chính Thức

3. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Chino đi bạn
    BiBo195 thích bài này.
  4. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

Mua cả 2 thì chắc vứt con main quá :vvvvvv
  5. bibumaseS62

bibumaseS62 Member Chính Thức

Mỗi con đều có cái hay và nhiệm vụ riêng của nó, theo mình thì kisame nghiêng về thủ, còn chino là theo thiên hướng công nhiều hơn, tùy phong cách của bạn mà bạn chọn thôi. 1 vote chiêu cả 2 cho công thủ toàn diện =)) bỏ gailee, chơi đội hình 1-3-1
  6. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

trời má :v sắm đc con gailee là mệt rồi giờ vứt nó quất 2 con kia chắc sạt nghiệp :D . mà chinao skill với thên phú nó cũng nghiêng về thủ mà ông
  7. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

giờ mình gặp nhiều team công mà chỉ đánh đc có 5 máu, nhưng cứ bị ăn DOT rồi chết từ từ ko :(( chiêu Chino ma gặp DOT hay hàng sau team kia có nộ phong thì hơi khó phát huy tác dụng.