VHT Không vào được game Sv 475.kawamatsu

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi khoacola, 22 Tháng ba 2019.

Moderators: ShanksAkagami
  1. khoacola

khoacola Member Chính Thức

Bây giờ là 1h sáng ở Nhật và 11h ở Việt Nam. và em sẽ cố chờ thêm chứ ko nôn nóng đăng bài này nếu như ko có vụ đăng nhập nhận quà nạp thẻ @@
    loay hoay mấy cái thẻ từ sáng mãi mới nạp xong và giờ thì ko thể log vào để nhận quà (gói nạp 3k vàng ạ). còn 1 tiếng nữa hết thời gian em cũng khá là bất lực và buông xuôi rồi. nhưng viết mấy dòng này mong mod đọc được có thể giúp đỡ em phần nào. em xin cảm ơn!
  2. please3s

please3s Member Tích Cực

tui cũng bị y chang như ông :)), qua nay chắc cũng 2 ngày rồi :))
  3. Khang75325

Khang75325 Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

Má log vào để trả lời câu hỏi 50 câu đc cờ Arlong, tính tới 28 là vừa đủ 50 câu mà méo đăng nhập được, giờ mod tính s đây
  4. mrquem

mrquem Member Chính Thức

mình bị 2 ngày rồi,s470
  5. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

bạn nào bị không vào được thì báo ID và sv đang chơi lên đây mình báo KTV check nhé . chứ game mình vẫn vào bình thường k thấy có lỗi gì cả
  6. khoacola

khoacola Member Chính Thức

Mod xem giúp e có phải nguyên nhân là do e đang ở nước ngoài không. chứ bạn e ở VN, một ông a quen trong game ở VN (hqua log nhận quà kịp giúp e), và máy e sau khi dùng fake ip về ip VN thì đều vào được. có điều fake ip xong lag hơn nhiều ạ
    mong được giải đáp
  7. please3s

please3s Member Tích Cực

Tobi sever 1 nha
  8. ShanksAkagami

cái đó có thể là do đường truyền hoặc do nhà mạng chặn rồi bạn . mình sẽ báo KTV để xem có thể xử lý được gì không nhé
  9. ShanksAkagami

id và sv đang chơi nhé bạn
  10. Khang75325

Khang75325 Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

Id: bu753275_zing
    Sv: 188
    Hôm qua k vào được k làm đc gì hết giờ thì lại vào đc
  11. please3s

please3s Member Tích Cực

Luffy23896
    Sv: 1_luffy
  12. TheVoid

TheVoid Member Tích Cực

mình cũng bị lỗi màn hình đen y chang và mình hiện cũng ko có ở VN. Cách khắc phục là phải dùng VPN chuyển tới server VN mới đăng nhập vào được, nên mình nghĩ nguyên do chủ yếu là chặn IP từ nước ngoài. Lâu lâu cũng bị những trường hợp chặn IP này nên mình có thủ sẵn trình VPN này free xài rất tốt. Bạn nào cần thì tải về. Nhớ chọn connect vô server ở VN (đôi khi sẽ không có server VN thì phải ráng refresh cái list lại đợi khi nào có thì vô).

SoftEther VPN Client:
    https://www.vpngate.net/en/download.aspx
Moderators: ShanksAkagami