VHT đăng nhập không thành công

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi levanngoc123, 25 Tháng tư 2020.

?

có ai bị như thế không

1. 0 vote(s)
    0.0%
  2. ko

1 vote(s)
    100.0%
Multiple votes are allowed.
Moderators: ShanksAkagami
  1. levanngoc123

levanngoc123 Thành Viên Mới

chuyện là như này, mình bị lỗi đăng nhập không thành công khoảng mấy tháng trước, vì thế mình đã đăng nhập và chơi bên zing me như bình thường . Từ khi zing me đóng cửa thì mình đã đăng nhập bên 568 và vẫn bị lỗi đăng nhập không thành công. ban đầu mình nghĩ acc mình bị xóa .Nhưng khi lập acc mới và kiểm tra tại cảng và công hội thì vẫn thấy tên nhân vật và thuyền. KTV có thể kiểm tra lại xem đã xóa acc của mình chưa, nếu chưa thì có thể gửi cho mình mật khẩu mới được không. Mình đã gửi vấn đề này qua mail và chưa được hồi đáp. Mong ktv giúp đỡ mình Tên nhân vật CầnMộtCáiTên.s126 sever 39 -porche cụm zing.
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

cho mình xin id nhé
  3. levanngoc123

giờ mình quên ID thì phải làm sao , cũng khoảng 1 tháng nay mình chưa vào game nên quên hết rồi
  4. tuanblhn

tuanblhn Member Tích Cực Banned (cant create thread )

Quên id thì có pass bạn vô game kiểu gì
  5. Yuki1902

Yuki1902 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Đó là 1 biểu hiện của sự lươn lẹo
  6. levanngoc123

có phải ID là tên đăng nhập ko hay là 1 dãy số? nếu là tên đăng nhập thì tên đăng nhập là minhkute7d
  7. levanngoc123

ktv check giúp mình nhé nếu ID bạn nói là tên đăng nhập thì là minhkute7d
  8. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

đã ib pass cấp 2 rồi nhé
  9. levanngoc123

cảm ơn bạn mình đã nhận được pass cấp 2 nhưng khi đăng nhập bằng tên tài khoản minhkute7d và pass cấp 2 trên 568play.vn thì hệ thống vẫn báo lỗi là đăng nhập không thành công, bạn xem lại giúp mình với
  10. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Bạn phải thêm _zing vào sau cùng nhé. Id gõ minhkute7d_zing còn pass là cái Mod ib cho bạn.
  11. levanngoc123

cảm ơn bạn nhìu nhé
  12. Yuki1902

Yuki1902 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

quà nhiều chứ ko phải phét đâu nhé @Void
  13. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Hừm đc ưu ái vl
Moderators: ShanksAkagami