VHT Góp ý tính năng trả lại đá khắc ấn

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi lekhanhjpk, 6 Tháng một 2021.

1. lekhanhjpk

lekhanhjpk Member Chính Thức

Do update thay đổi tướng. m góp ý bên game ra tính năng trả lại đá khắc ấn giống như trong địa ngục dung luyện. Chứ khắc 1 viên lên lv 90 cũng thốn lắm ạ :( xong đổi meta thì gần như vứt xó.
  2. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Thì bác đừng đổi tướng nữa. ::big_smile::
  3. Tenderloin

Tenderloin Member Tích Cực

Cái này góp ý lâu rồi mà nph có chịu đâu haha
  4. lekhanhjpk

vậy thì chơi game làm gì nữa hả bác :3
  5. lekhanhjpk

vậy ạ :3 thôi ae góp ý nhiều chắc nph sẽ ra tính năng thôi
  6. Punticool

Punticool Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

7. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Lên 3 viên dame cho 3 dame chính thôi.
  8. lekhanhjpk

=))thế meta 2tc ray mh. lên 1 viên tc ạ. xong mh phế. sang chơi aikai hay shank để thay thì đá khắc ấn đâu mà khắc nữa. xong r lại qua meta mc =)))
  9. Belinda

Thì đá khắc ấn ở đâu ra là do bạn. Chứ sao bạn hỏi mình. Lựa chọn tướng cũng là do bạn.
  10. Tenderloin

Em nghĩ bác ko nên rep ông mod này làm gì :)) Nhìn cách nc là biết ko tiếp thu rồi :)) Nói chung vấn đề này góp ý từ lâu nhưng nph say no thế thôi. Kệ cứ chơi thôi bây giờ bác đôi co với ông mod này thì cũng no hope
  11. Belinda

Uả sao biết ko tiếp thu hay vậy. Bạn đọc rp tuần này của mình r à.
  12. Tenderloin

Đó là cảm nhận của mình khi đọc bình luận. Bạn rp gì mình ko biết, nhưng cái cách trả lời bạn xem lại xem có xứng với 1 mod diễn đàn ko :))) Còn nếu bạn nói đó là phong cách làm việc của bạn thì mình chịu, mình nhận sai hihi
  13. Belinda

Hihi mình cũng nhận sai nha