VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

hime ơi vì sao mốc 100k toàn là tinh hoa bt vậy, ko thể luân phiên với công huân hoặc exp nguyên tố à
  2. Tyng7788

Tyng7788 Member Tích Cực

hime cho mình xin mấy cái balo vải trùng tích tiêu với
    lv165
    s2.zoro
  3. TheGodSlayer

TheGodSlayer Member Tích Cực

mod hime cho mình xin tuần này chiến công nha, chờ cả tuần r chưa thấy :v thanks mod.
  4. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

chưa biết b og cấp trên quản gắt lắm
    Tomancut thích bài này.
  5. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ok b
    Tomancut thích bài này.
  6. Hime

ok b
    Tomancut thích bài này.
  7. Hime

ok b
    Tomancut and Tyng7788 like this.
  8. Hime

b hỏi thế chịu, b cần thì góp ý thôi
    Tomancut thích bài này.
  9. Hime

vừa hôm t2 bán xong mà h gì mà cả tuần ghê dzi
    Tomancut and TheGodSlayer like this.
  10. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

vậy mình xin 4 tuần tiếp theo exp nguyên tố nhé, tks hime
    Hime thích bài này.
  11. BeQuyen

BeQuyen Member Chính Thức

Xin được cảm ơn MOD và mình có ý kiến như sau
    1. Là cho thêm con zues bậc 1 vào phản hồi 3m hoặc mua trong giảm giá ạ. mình 90 mảnh rồi tưởng tuần này sẽ có nhưng hoá ra lại không có huhu. Nhưng mình nghĩ tốt nhất nên cho giảm giá hoặc event đổi mảnh, vì mốc nạp 2m đến 3m là những mốc to, nếu cho những vật phẩm như mảnh pet cưỡi b1, mảnh phổ, mà ĐÃ CÓ RỒI sẽ thực sự gây nản cho người chơi lâu ạ.

2. Mình mong muốn có mốc nạp phản hồi 5m :3

3. Một ngày bình thường có thể bán 1000 bánh mỳ còn event lớn bán 2000 được không ạ?

Chân thành cảm ơn mod đã lắng nghe đóng góp.
  12. Hime

1. Zeus mk đang xem xét xem cho vào chỗ khác, mức đổi ko cao bằng PH 3m
    2. Mốc PH này để mình xem thế nào, sợ ra các b lại kiu game hút máu thôi :D
    3. Một ngày 500 bánh ev lớn 1k bánh hiện tại là đủ r b, vì ko thể cho nhiều quá số lượng vp trong ev lớn chỉ được lấy ở mức nào đó thôi
    Tomancut thích bài này.
  13. TheGodSlayer

TheGodSlayer Member Tích Cực

Ui, v sao mình k thấy ta, còn thiếu đúng 1k chiến công colo, ngày nào cũng check mà k thấy. Sr mod hime nha
  14. hetngacnhien

hetngacnhien Chém Gió Thần Sầu Tứ Hoàng

Xin cho Billower bike bậc 1 hoặc Fenrisulfr bậc 1 hoặc tàu máy merry vào phản hồi ạ
  15. hetngacnhien

Mốc 5m không phải hút máu đâu bạn
    Ai có lực thì chơi còn không có lực thì ko sao cả mà
  16. hetngacnhien

Xin mod cho vịt máy bậc 1 hoặc billy bậc 1 vào lễ bao ạ
    Tks mod nhiều ạ
  17. Lucaon

Lucaon Thành Viên Mới

mod ơi mình muốn xin bán haki cc tuần này hoặc đầu tuần tới(sl 20 càng tốt ạ). sv 537 lv.150 ạ. cảm ơn mod nhiều
  18. Lucaon

Lucaon Thành Viên Mới

mod ơi mình muốn xin bán haki cc tuần này hoặc đầu tuần tới(sl 20 càng tốt ạ). sv 537 lv.151 ạ. cảm ơn mod nhiều
  19. Kaos

Kaos Member Tích Cực

Nào ra quỹ hải tặc v ad dễ thương ơi sv 612
  20. Hime

mấy con khủng này thì vào gghc thôi b
    Tomancut thích bài này.