VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. 1hit

1hit Member Tích Cực Banned (cant create thread )

Mod ơi, BigEV Tết tới mình xin giữ lại vp "Túi Lựa Chọn Pet Bậc 1 Siêu Cấp: Khi mở ra được lựa chọn một trong các vật phẩm (Lệnh bài thú cưỡi chopper , Billower Bike bậc 1, Hoe bậc 1, Hồng Ma bậc 1 )" ở mốc 7 hộp như hồi 2/9, Giáng sinh nha. Mình farm nốt lấy con Người máy Choppper.
  2. ThorPayLak

ThorPayLak Member Chính Thức

Có thể giảm cấp sử dụng 1000 Huy Chương Wano đc ko ạ, 150 cấp cao quá ::bad_smelly::
  3. sabo153

sabo153 Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152

MOD ơi.xem BIG EVENT mốc 7 hộp cho 100 hộp nguyên liệu tối thượng có được không
  4. JagaanL

JagaanL Độc Cô Cầu Bại Tứ Hoàng Chữ Ký Động Wanted 30.000.000 Beri

Lv 141, s12-Mihawk tuần sau gghc bán Mảnh con dấu chính phủ TG nha mod
  5. JagaanL

JagaanL Độc Cô Cầu Bại Tứ Hoàng Chữ Ký Động Wanted 30.000.000 Beri

không giảm được đâu bạn, cái này nhiều người xin lắm rồi ::baffle::
  6. Hich

Hich Member Tích Cực

Big EV cho đổi túi chọn trang sức sang phẩm cao hơn nha MOD
  7. SanToooo

SanToooo Member Tích Cực

Code OG 1m cho Công Huân đi mod ::adore::
  8. Chipper

Chipper Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Mod Hime nghỉ tết rồi mà ae qua tết rồi góp ý tiếp =))
  9. Qt919397

Qt919397 Member Tích Cực

mình còn thiếu đúng 20k điểm chiến công để lên tướng mới mod xem xét cho nốt điểm chiến công vào OG tuần 4 hoặc cho bán sớm lại vào gghc với ạ vì mình đã mua hết 500 cái của tuần này rồi ::adore::
  10. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mod @Hime đề xuất bán hải hồn vô GGHC được không nhỉ, giá bèo bèo thui ::adore::
  11. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

sr mình nhầm, đề xuất giảm giá hải hồn trong GGHC đấy mod ::adore::
  12. MotNoiBuon

mod @Hime big event tết này thêm đá hải hồn vô lễ bao, phản hồi, tri ân, code OG gì đó dùm mình với được không nhỉ :((. 500k-1tr hải hồn gì đó, ở tri ân thì tốt quá. Tks mod nhiều <3
  13. TheGodSlayer

TheGodSlayer Member Tích Cực

mod hime cho mình xin OG vs PHSL sắp tới có mảnh túi chọn bản vẻ thần bí nha mod
  14. oopstricky

oopstricky Member Tích Cực

cho em hỏi là có bán bản vẽ hay trái Tự Do trong Giảm giá hạn chế không ạ, nếu có thì cho em xin vào trong gghc tuần sau ạ. Em ở S547 đang cấp 140 .
  15. BeSao

BeSao Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

mod ơi tuần sau GGHC có còn bán haki đỏ ken kh mod
  16. doleduy

doleduy Member Tích Cực

mình xin chất dung hợp trong GGHC tuần sau với ạ. LV 88
  17. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Mình đã quay trở lại và nhận góp ý tuần ev sau nữa nha
  18. fasgas

fasgas Member Tích Cực

mình xin tuần sau gghc bán trái Hoa Tinh nha mod
  19. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Ev sau nữa b
  20. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Mình xin FR-U4 bậc 1 vào OG 2m tuần sau hoặc sau nữa