VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Discussion in 'Thông Báo - Sự Kiện ' started by Hime, May 20, 2020.

1. Qt919397

Qt919397 Member Tích Cực

Hime ới.. Cho mình xin mỗi tuần set 100 lục hồn* 2-5 cái vào OG mốc 10-300 được không nhỉ?
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Vào PH được b
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Khó b
  4. Hime

Hộp chọn là cấp trên làm khi có chỉ thị xuống thì mới được
  5. Hime

Mấy con này sao vào 2m được b bậc 1 thì còn may ra mà mk cũng chưa chắc có được ko
  6. Hime

Cái này trước mk cho vào mà bị gamer chê cùi quá nên bây hơi khó b
  7. Hime

Lục hồn là chất dung hợp à b nếu mốc thấp chắc được
    anhduykk, Dofi and Qt919397 like this.
  8. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Hime set code og độc sa 1 lần nữa là đc r, giúp mình nhé. Thanks Mod.
  9. Hime

og không được b
  10. Hieu8122003

Hieu8122003 Member Chính Thức

em xin bán mảnh huynh đệ đồng tâm S10 gghc ạ, em lv171 mà mãi ko thấy. Mong từ giờ đến hết tháng sẽ có.
  11. Hime

ok b
  12. Hime

mình chốt góp ý tuần vừa qua: chất dung hợp, tt tổ bất lương, huynh đệ đồng tâm
  13. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

uk đang xin bậc 1 đó mod , tại bt big fam 70 hộp dư thì fam đồ phụ lên tướng chứ chả dư lấy pet đc , mà hộp qk thì đổi hkld , ko vào OG chắc mút mùa ms có mất :v mod thử xin hộ vào xem vs , pet chopper cũng 7 hộp trc cho vào đc mà
    Dofi likes this.
  14. 21

21 Member Tích Cực

mod Hime cho em xin Trái 6* ngẫu nhiên vào giảm giá dc k mod, em lv 130 ạ
  15. Dofi

Dofi Member Chính Thức

đồng quan điểm, 7 hộp toàn phải ưu tiên haki, chả bao h lấy dc pet
    anhduykk likes this.
  16. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

xin mấy con chop bậc 1 vào og hoặc ph với hime ơi
  17. Midnight4ever

Midnight4ever Member Tích Cực

Tuần sau cho mình xin 25 mảnh Hihi vào OG 2m và mảnh lãng tuyết OG 600k nhé mod
    anhduykk likes this.
  18. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Tuần sau Hime set mình code og có lăng kính với hành phong hoặc dực hổ với. Thanks Mod.
  19. Qt919397

Qt919397 Member Tích Cực

PH tuần sau cho mình xin Lăng Kính Cổ Đại vào PH 2m-3m nha Hime ơiiii
  20. BmoRmaBmanEiS533

BmoRmaBmanEiS533 Member Chính Thức

lv 163 nha bn

Share This Page