VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. tln

tln Member Tích Cực

ph đến xin mốc 1m 2m nhiều chiêu mộ wano nhất có thể nha mod
  2. oopstricky

oopstricky Member Tích Cực

Mode Hime có thể cho bán con pet phụ chim đưa thư vào giảm giá hạn chế được không ạ ? Em ko tìm thấy nguồn kiếm khác ạ. Nếu có thể bán trong giảm giá hạn chế thì em S547.Kobe hiện tại cấp 168.
  3. sabo153

sabo153 Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152

Mình chủ yếu mua code 2m đợt trước.h trang sức mốc cũ đấy chuyển thành trang sức H ở PH 1m dẫn tới khó nạp full. Xin trang sức H vào code out game đc không Mod.
  4. oops

oops Member Tích Cực

mình xin túi nguyên liệu bá khí thường ( vũ trang, quan sát) vào mốc nạp từ 10-300 code outgame hàng tuần đc ko mod
  5. sonmau

sonmau Member Tích Cực

lễ bao tới xin hải hồn ạ
  6. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ko b
  7. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

mình chưa biết
  8. Hime

b lv bao nhiêu
  9. Hime

ko được b
  10. Hime

ok b
  11. Hime

để mk xem
  12. Hime

không b
  13. Hime

chắc được b
  14. Hime

ok b
  15. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

xin công huấn vào LB vs PH nha mod
  16. Trum478

Trum478 Member Tích Cực

mình xin tiếp mảnh Hoe vào PH mốc 5000 ngày 5/11 đc ko mod ?
  17. Persephone

Persephone Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

mod cho điểm công huân với colo luân phiên về lại PH mốc 500 đi mod, chứ ép lên mốc 1m cảm giác ko theo nổi
  18. MONKY231295

MONKY231295 Member Chính Thức

code tích lũy mốc 3000 vàng luân phiên giữa 2 loại mảnh là túi chọn tt siêu cấp với mảnh lăng tuyết tàng phong phổ hả mod ơi
  19. Joxker

Joxker Member Chính Thức

Lễ bao tới xin pet cưỡi Bon chari bậc 1 + mảnh kim sư tử bậc 1 với mod
  20. Dcrinle

Dcrinle Member Tích Cực

Tuần sau cho mình xin 50 mảnh lệnh bài chopper lễ bao với nha