VHT Xin cấp lại acc cũ

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi LongRiver, 29 Tháng chín 2023.

1. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Acc cũ của mình từng top 1 LC, ngày xưa bỏ game có tặng lại cho người khác (đổi cả thông tin). Giờ người ta đã nghỉ chơi 2-3 năm rồi, mình muốn chơi lại chính acc cũ của mình nên xin được hỗ trợ
  2. Fate

Fate Member Chính Thức

mua acc di bro. k cap lai dc dau
  3. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

nếu mua acc thì t đã mua rồi, thích cái acc cũ thôi
  4. Fate

Fate Member Chính Thức

bác ol trong sv cũ đó xem acc còn k. còn thì có cơ hội chứ bị xóa thì k có cách nào
  5. khongconten

khongconten Member Tích Cực

Khó cấp lại lắm anh ơi, vì thông tin hiện tại là của chủ mới nên nhiều bất cập. Nhiều người có ý đồ xấu dựa vào id game, tên nhân vật, sever khi tham gia event của người chơi khác rồi xin cấp lại acc như thật. Vô vàn cái khó kiểm soát nên việc xin cấp lại gần như là không thể rồi anh ::cry::
  6. Hemin

Hemin Member Tích Cực

bác vào gr hỏi thì may ra tìm đc thằng chủ acc
  7. Nguyễn Hoàng Diệu Linh

Nguyễn Hoàng Diệu Linh Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

mua nick mới thôi Bro
  8. dressrosa

dressrosa Độc Cô Cầu Bại

:pde41:
    Chắc là acc tâm huyết của bác đó nên chỉ muốn acc đó chứ acc mới không thích
    LongRiver thích bài này.
  9. LongRiver

Acc còn bác ơi. Bị đổi tên thôi
  10. LongRiver

Acc tôi thì nhiều người biết mà, các mod ở đây thấy cũng khá nhiều người cũ, thông tin trên diễn đàn cũng uy tín nữa
  11. LongRiver

Đúng rồi đó bác
  12. CaMapden

CaMapden Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

trường hợp này ko giải quyết đơn phương đc nhé bạn