[Event Cây Ác Ma] Tổng hợp tất cả thắc mắc của mọi người về kết quả Event Dự Đoán

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma Lần 8' bắt đầu bởi Koneko, 16 Tháng một 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Minimerrey

Minimerrey Member Chính Thức

bó tay trước spam trên quán rượu có cho đăng 1 bài cho spam, giờ vô thì ko đủ 30 bó tay mấy bác mod troll kiểu này thì ai chơi được
  2. NoiTinhYeuLenNgoiOPNo1

NoiTinhYeuLenNgoiOPNo1 Member Tích Cực

Mod ơi cho mình hỏi chỗ nào tổng kết người trúng code vậy ???
  3. KevinLights115

KevinLights115 Member Tích Cực

Mod ơi đã phát code ngày 2 chưa mod
  4. Ronmartin Tran

Ronmartin Tran Member Tích Cực

mod troll vãi. truoc có mục sapam dủ 30 bài rồi giờ k du bài.
  5. Ronmartin Tran

Ronmartin Tran Member Tích Cực

:pde44::pde33:đoán mãi mới đúng.giờ troll kiể này chắc mình chết
  6. nhutu123

nhutu123 Member Tích Cực

khi nao phat code z mod:pde14:
  7. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

Code bọn mình sẽ phát một lượt sau khi kết thúc Event nha ' 3 '

Trường hợp của 3 bạn đều là: Không đủ 30 bài viết.
    Nhân tiện nói luôn: Các bạn nên nhớ, topic spam vẫn là topic spam. Ngoài ra còn rất nhiều trường hợp các bạn spam sai quy định của topic, mình phải xóa hết tất cả những bài spam sai.
    Cái này thậm chí mình đã phải áp dụng hình thức ban 7 ngày cho bạn nào spam sai mà vẫn có người vi phạm.
  8. JokerX148

JokerX148 Cao Thủ Forum

mod cho hoi hqua minh doan dung dc code roi hnay doan dung tiep thi co dc nua k ?
  9. Koneko

Thực ra thì Event không hạn chế số lần bạn tham gia event (nếu bạn dự đoán đúng hoặc sai của ngày hôm đó thì ngày hôm sau vẫn có thể tiếp tục tham gia) miễn là đừng tham gia cùng một ngày là được. Tuy nhiên code chung một bộ, 1 tài khoản không thể dùng nhiều code dc nên nếu bạn đã có code rồi thì cũng nên nhường lại cho người chơi khác có cơ hội ' v '
  10. JokerX148

JokerX148 Cao Thủ Forum

minh tham gia cho ng khac ma :D
  11. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

thế mod ơi h mình trúng ngày 2 rồi ngày 3 mình trúng nữa có đc thêm 1 code ko
  12. nhutu123

nhutu123 Member Tích Cực

mod oi. dong ho chuan la 16h20 du doan ma sao trong do hien 17 h 05. z trung thi co bi loai ko. dong ho cua dien dan sai
  13. KevinLights115

KevinLights115 Member Tích Cực

Được nhưng email phải khác email đã trúng thưởng
    vẫn được bình thường vì sau 5h trang dự đoán hình như là block, không dự đoán được nữa
  14. Koneko

thường thì sau khi hết h bọn mình sẽ khóa bài dự đoán lại. Nên những bài viết sau 17h sẽ không post dc nữa ' v '
  15. wewewe

wewewe Member Tích Cực

code dự đoán CAM là khi hết Cam hay mai mới phát hả mod?
  16. Koneko

Thường thì hết CAM bọn mình ms phát 1 lượt lun nha ' 3 '
  17. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

mod ơi cho mình hỏi sao mình tính tham gia event mà thấy ghi : '' không mở trả lời sau này '' là sao mod hay là mình bị ban nick rùi
  18. Koneko

hiện tại hết thời gian dự đoán rồi nha bạn. Hạn cuối tham gia dự đoán là 17h, bạn chịu khó chờ tham gia đợt sau nha
  19. Hạnh Tốp

Hạnh Tốp Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

20. Koneko

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.