VIP Code là gì...

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi heocon, 19 Tháng chín 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. GoMuHaKi

GoMuHaKi Thành Viên Mới

Có sự nhầm lẫn trong việc viết bài từ Giftcode sang VIPcode. Cảm ơn chủ topic đã đánh giá và đưa ra ý kiến.

Nhưng tránh tình trạng spam diễn ra, mình mạn phép close topic này nhé.

Thân !
  2. Toshiyuki

Toshiyuki Thành Viên Mới

cmnr.NPH không hiểu nghĩa VIPCODE là gì đâu...đc có mấy mống beri đó thấm vào đâu nhỉ ? thế mà cũng hỗ trợ phiên bản mới .
  3. bietdkak

bietdkak Thành Viên Mới

Nếu NPC ko gi cái từ VIP CODE thì ko có chuyện ăn bom ầm ầm thế này đâu:55::55::55:

Theo mình ngĩ chắc NPC mới chơi game LV5-6 j đấy nên thấy VIP code the là nhiều rồi:24::24:
  4. quyet_tv

quyet_tv Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Chơi game khác tuần nào cũng có event. Code thì cho đồ rất có giá trị đến mức giao dịch, dùng tiền thật mua.
    VHT ra gift code kiểu lấy lệ cho có, ko có chút giá trị .
  5. VuonCamRiRao

VuonCamRiRao Thành Viên Mới

6v beri mua gi` an
  6. vanthieuuit

vanthieuuit Thành Viên Mới

Hài nhất là cái món vũ khí, độ đạc 30 @@, nghĩ sao tặng cái khỉ này trời @.@
  7. ElizaPig

ElizaPig Thành Viên Mới

NPC tặng vip code cho người mới chơi thì phải, mà người mới thì người cũ thì nhìu. Đã tặng code đại trà thì mình nghĩ NPC nên chia làm các loại code khác nhau đáp ứng từng mốc lv chẳng hạn như code từ 50 trở xuống và 50 trở lên. Chứ mấy người mới chơi mà cho nhìu tiền và danh vọng quá cũng ko hay
  8. Valkyria

Valkyria Member Tích Cực

Nói thật là phần thưởng thì mình cũng ko nói gì nhưng! nhập code vào beri + vàng có nhừng đồ trong hộp thư mình lấy ra không đc! Nói thật là mình cũng nãn phàn nàn lắm rồi nhưng NPH làm ăn cẩu thả quá.
  9. OoOMEGAoO

OoOMEGAoO Thành Viên Mới

Tên code thì nghe oách lắm mà cái phần thưởng thì chả đáng kg nào. Mà đã vậy có acc xài code dc có acc không xài dc. Sắp tới trung thu không biết dc cái event nào ra hồn không, Những game khác thì event ầm ầm ra đó. Càng nói càng chán.
  10. ZzAcezZ

ZzAcezZ Thành Viên Mới

1 trong nhung game co' code cui bap nhat ma minh tung` biet' ! Cac game khac' nguoi ta san code! game nay` cho code cha them` lay'!
  11. Chirido

Chirido Thành Viên Mới

Vote 1 phiếu - đồng tình với chủ topic, chơi ngọa long code nó còn khả thi.chứ game5 thì...:59:
  12. IORoKY

IORoKY Thành Viên Mới

hay qua" ban oi like cai" ne`
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.