VHT ...

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi optimus, 24 Tháng chín 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. zclearlovez

zclearlovez Member Tích Cực

cho hỏi nhà bạn dùng mạng gì ??
  2. MigoChan

MigoChan Member Tích Cực

Viet tel bac' a. :D
  3. Legecy

Legecy Cao Thủ Forum

Ai dùng mạng Viettel thì xác định :pde29:
    G5 với Viettel có mối thâm thù huyết tử với nhau,bạn không thấy trong giá trị nạp thẻ Viettel chỉ tính có 80% số tiền vào thôi hả :pde79:
  4. GalaxyS6Edge

GalaxyS6Edge Thành Viên Mới

mn cho e hỏi hiện e đang có 2k vàng đang định đợi đến đợt giảm giá + thương thành mua cái thời trang hay dùng 2k vàng đấy quay may mắn + đào vàng cũng có xác suất ra tt mn tư vấn giúp ạ đang phân vân :(
  5. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

đào vàng 2k thì không dám nói là nó không ra,nhưng liệu có được.Tốt nhất là bạn nên đợi cho chắc
  6. Legecy

Legecy Cao Thủ Forum

Nói thật thì 2kv chưa chắc ra được 1k Huân Công hay cái Báu vật 140 gì đâu :pde17:
    Chắc thì mua ở TTGT :pde92:
  7. thitruot

thitruot Chém Gió Thần Sầu Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Các anh cho hỏi những haki nào xài được cho main ạ.và có nên mua pet salome 8875 vàng trong giảm giá tt ko.có nên chơi main vc ko hay tc là mạnh nhất và cuối cùng nhưng trái ác quy nào sẽ hot trong tl tức là end game ạ
  8. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

main có thể xài dc tất cả các loại haki bạn nhé. main còn đặc biệt hơn vì chỉ có main mới có thể dùng haki địa hạt. những hero khác k thể dùng( tính đến thời điểm hiện tại)
    bạn hỏi có nên mua pet salome không. mình nghĩ là nên mua cơ mà bạn k nói rõ là bạn đang dùng pet gì nên cũng hơi khó. nếu đã có pet 9999 vàng trong thương thành rồi mà chơi dồn cho VC hay TC gì đó thì mình nghĩ là nên thôi, để đầu tư thứ khác
    chơi main mà muốn main khủng cân cả team bạn thì bạn phải đầu tư nhiều lắm. up hải hồn lên cao thì có cả skill đánh thường VC và đánh nộ TC. muốn chơi main khủng thì nên up cả 2 nhưng VC phải hơn chút vì skill đánh thường
    trái ác quỷ hot bây giờ thì có: tên lửa( chắc chắn rồi) cá mập hố đen các trái miễn dịch hiệu ứng và ôn dịch.... mình chỉ nghĩ dc có thế
  9. thitruot

thitruot Chém Gió Thần Sầu Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

em chơi sever mới chưa có pet đang tích cá.chỉ vip 5 thôi tương lai vip6 là kịch .
  10. zclearlovez

zclearlovez Member Tích Cực

vậy là do game5 rồi.mình thấy 3 người bị mình và 1 người nữa 3 người 3 mạng mà đều bị vào ngày hôm kia =.=
  11. Ryann

Ryann Thành Viên Mới

mọi người có bí quyết nào kiếm nhanh nguyên liệu chế đồ hk chia sẻ với ạ :3
  12. Legecy

Legecy Cao Thủ Forum

Ăn code
    Mua ở Thương thành
    Đổi ở Thương thành
    Đào = vàng :pde29:
  13. duyduc

ngoài những thứ thím legecy nói thì còn có thể kiếm dc chút ở clear phụ bản
  14. duyduc

thế thì salome là sự lựa chọn k tồi đâu bạn. chưa có pet thì dùng còn dài, vote mua ngay kẻo lỡ
  15. kolllady

kolllady Member Chính Thức

bao nhiêu lv thì đi phụ bản tổ đội rơi trang sức vậy
    để mình biết còn farm thủy tinh
  16. kolllady

à bạn nào biết cách chỉnh để client VHT full màn hình ko. mình chơi lap màn hình 14 inch thì chữ quá bé click nhầm các kiểu. ai giỏi về mảng này chỉ bảo với thanks. mình mầy mò ở lệnh regedit mãi mà ko biết làm
  17. Legecy

Legecy Cao Thủ Forum

Mua cái 24 inch về là xử lý đc vấn đề:pde29:
  18. soigia111

soigia111 Thành Viên Mới

cho mình hỏi lên tầm 110 lên chơi con gì
  19. duyduc

client VHT đã là bản full màn hình rồi mà bạn. chỉ tại lap bạn màn bé quá thôi. chỉnh kích cỡ màn hình xem dc không
    kolllady thích bài này.
  20. kolllady

nó ko full màn hình như mình chơi ở trình duyệt chrome nên chữ bé font lại khó đọc
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.