VHT Đổi nhầm trang sức, Lỗi quà online Và Lỗi exp bảo thạch & nguyên tố

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi hantan699, 19 Tháng mười hai 2023.

Moderators: ShanksAkagami
  1. hantan699

hantan699 Member Chính Thức

E bị đổi nhầm 1 mảnh trang sức dạ nga ạ, đổi lại thành thùng dạ nga được không ạ vì em chỉ thiếu dạ nga món 4
    id davieqi
    Ing Davieqi
    S701. Furgar

Ngày 17/11 em có treo máy qua đêm lần lượt 5 nick
    S701 Davieqi
    id davieqi
    S701 Đường~Phong
    id phamtienphu25072001
    S702 Milkway
    id milkyway0406
    S703 Nekotamin
    id nekotamin
    S711 Vip7Jewel
    id nguyenvinh248

Cụ thể hơn là ngày 18/12 vào lúc 8h sáng em bấm nhận vào ô 240' và có nick em bấm 180'&240'
    Em không bấm vào ô " Nhận toàn bộ ". ad có thể check ạ
    Em đã treo đủ 4 tiếng cho ngày 18/12. Sau đó máy báo lỗi nên em thoát ra đăng nhập lại thì tính là nhận rồi. Em có nhờ mod hỗ trợ ở fb nhưng chưa thấy phản hồi.

Chiều 17:32' em có test thử sử dụng exp bảo thạch sll và nguyên tố sll nhưng nó hiển thị 600 exp. em có test video up ở nhóm chat của nhóm trên fb ( em không biết đăng ảnh và tạo video ở forum ). Được thì mong nph xem lại giúp em vì những ngày qua lần lượt là nick davieqi, nguyenvinh248, phamtienphu25072021, nekotamin có quét sự kiện BE của game và có sử dụng hộp quốc khánh lấy exp bảo thạch và nguyên tố sau đó sử dụng sll ạ . Em cảm ơn mod và nph đã đọc và mong được nph hỗ trợ
  2. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Bạn đổi nhầm cái nào muốn đổi qua cái nào ghi rõ ra còn cái nhận quà onl vv thì mình thấy hôm trc báo r mà
  3. hantan699

dạ em đổi | dạ nga thiên nham | thành | dạ nga băng tỏa ạ |
  4. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Xong nha b
  5. hantan699

Moderators: ShanksAkagami