VHT Đổi thẻ điện thoại thành thẻ GATE

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi cunbepcoi2310, 11 Tháng tám 2019.

1. cunbepcoi2310

cunbepcoi2310 Member Chính Thức

Cho mình hỏi làm sao để đổi thẻ điện thoại thành thẻ GATE vậy ạ, hoặc chuyển thẳng từ điện thoại sang mã thẻ GATE cũng được ạ, mình đã thử nhắn 9150 nhưng không được ạ, cảm ơn mọi người nhiều ạ.
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

mình chưa nghe thấy vụ đổi thẻ đt thành thẻ gate này bao giờ luôn =)))
  3. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Vào trang dưới này nhé. nạp 100k điện thoại được 80k có thể rút về atm hoặc mua loại thẻ khác. Cậu cũng có thể nạp từ atm để mua thẻ. Lâu rồi mình không dùng nữa nên chính sách có thay đổi gì k thì k biết.
    https://thecaosieure.com/home
    Còn nếu có tiền mà không mua được gate hay vcoin thì có thể dùng ứng dụng momo nạp tiền vào để mua thẻ nhé. muốn nạp tiền vào momo cũng đơn giản là đi ra thế giới di động hoặc fpt nhé.
    Thân chào.
  4. kanikas

kanikas Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

momo bạn êi:pde78:
  5. Dungxvip03

Dungxvip03 Member Tích Cực

momo co mua duoc dau a em khong thay
  6. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Có nhé. Mình đang dùng đây mà. Ấn vào chỗ 3 chấm có chữ "Tất cả dịch vụ". Sau đó kéo xuống thẻ có tên "GIẢI TRÍ" trong đó nó có chữ "Game online" vào đó mua. ::big_smile::