Điều tôi, những người đang và sẽ chơi OP muốn.

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi PhongPitago, 23 Tháng hai 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ai la ai

ai la ai Thành Viên Mới

:2:thật sự Game này ko đc hay lăm + NHP ..... nhưng fan của OP nên cố gắng chơi thôi, kể từ khi liên thông sv là nản muốn nghỉ rồi
  2. PhongPitago

PhongPitago Cao Thủ Forum

Nản làm dì bạn à bạn. Chơi game vì là Fan của OP thì phải định hướng là khi nào off game thì mình nghỉ tại mình chơi cái j cũng mau chán nên mình phải định hướng chơi sever từ trước khi thông báo ra sever cơ. Như là tên nv ( mình nghĩ tên đẹp lắm mà có người hốt trước mình) Mình mới đặt là Vua Thợ Săn đấy chứ. Nhưng mà cái tên không nói lên tất cả. Việc gộp sever với mình không quan trọng ko phải vì mình chơi S59 mà vì mình chơi bị hành quen rồi có hành nữa cũng chả sao. Quan trọng là đến với mục đích của mình là chơi 1 game cho đến khi nó đóng cửa hoặc là khi truyên OP kết thúc.
  3. sokool50000

sokool50000 Thành Viên Mới

- Chắc chắn là nó sẽ không đóng cửa sớm đâu ít cũng 5 năm nữa . NPH tạo G.ame cũng sẽ nghĩ điều dó và họ sẽ k để G của mình kết thúc nhanh đâu phải dài và lâu ấy .

- Còn G mình cũng thấy nó theo cốt truyện và đi map giống 98% theo truyện luôn .

- Kết luận câu cuối mình trả hiểu cậu nói về cái gì ? viết rõ nội dung đc không ?
  4. linhlongho

linhlongho Thành Viên Mới

tôi thấy bên Vinagame võ lâm ngày xưa tôi chơi đủ các event việt nam, giỗ tổ, 20-11 .... đủ cả, và vì vậy nên thu lợi về rất nhiều , nếu game5 làm dc như thế thì có lợi cho cả đôi bên mà, nhưng mình nghĩ khó được vì quy mô và khả năng của game5 ko thể so sánh với vinagame dc.
  5. PhongPitago

Mình nghĩ game này không có đồ hiếm và giao dịch nên việc kiếm lợi từ game thì không thể đâu. Ngay cả acc top đầu tư rất nhiều mà rao giá chưa đến 1/3 tiền mình đã nạp mà vẫn chưa bán được acc. Nên theo mình nếu dư giả thì nạp cũng không sao. Còn không thì thôi.
    Nếu game này không đi theo cốt truyện mà có thể phân ra làm 2 con đường hải quân và hải tặc thì game cũng đỡ chán hơn phần nào.
  6. abcxyzd

abcxyzd Thành Viên Mới

:46:mod cho e hoi sever con lai se gop nhu the nao duoc khong a:6:cam on mod
  7. PhongPitago

Cái này đến NPH cũng không biết nữa. Vì phải coi tình hình mà bạn.
  8. ai la ai

ai la ai Thành Viên Mới

thì căn bản là fan OP nên gắng gượng chơi thui
  9. PhongPitago

Đôi lúc mình cũng cảm thấy chán và khi đấy mình có 1 bí quyết để hết chán bạn có muốn biết ko?:emo.s2u.vn_078:
  10. Kiesama

Kiesama Thành Viên Mới

Game này chỉ tồn tại đến khi trung quốc và nhật đánh nhau thôi. Hay là xảy ra thêm tranh chấp gì đó về biển đảo vầ cái công ty sản xuất game này sẽ bị đạp ra như cám :42:
  11. ai la ai

ai la ai Thành Viên Mới

bí quyết gì ta ? :4:
  12. JackSparr0w

JackSparr0w Thành Viên Mới

Nhảm, quá nhảm. thay vì ngồi than vãn phàn nàn. sao không học cách biết toại nguyện đi. mỗi phút trong cuộc sống đều là một điều bí ẩn vô tận . Chúng ta là cướp biển , có lẽ không phải bàn luận thêm nữa.
  13. ThanMayMan

ThanMayMan Thành Viên Mới

jack sờ pờ rờ, ảo chưa =))
  14. LegendWarrior

LegendWarrior Thành Viên Mới

Chưa chắc , thế như game Ngọa Long với Tam Quốc Truyền Kỳ , đã có kết nhưng mà vẫn tồn tại đấy thôi
  15. K Aokiji

K Aokiji Thành Viên Mới

gamE thì hay vô đối :41: .
  16. tuannam

tuannam Cao Thủ Forum Công Hội Pirate.S2 Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Theo thánh Oda tiết lộ là ông sẽ viết bộ này qua 1000 chương, giờ mới hơn 700 chương mà mỗi năm chỉ được tầm 40~45 chương nên ít nhất truyện sẽ kéo dài 5~10 năm nữa, nên ý tưởng thì ko có vấn đề, game cứ theo cốt truyện của Oda mà diễn thôi, chỉ cần có đủ fan thì game vẫn sẽ được phát triển :emo.s2u.vn_115:
  17. HerBoy

HerBoy Thành Viên Mới

theo mình nghĩ thì Đừng lên Quá mở nhiều Sever à hay khuyễn mại cho acc nào mới lập accc để có thể đua Top cùng Sever đc
    chứ bjo sever mở tràn lan nạp bnhiu vô song lại nghỉ thì ko thể giủ vũng đc nền game đâu bạn ak
  18. FanZoro

FanZoro Member Tích Cực

Cuôc chơi nào lại chẳng tàn , quan trọng là cách nó kết thúc kìa.
  19. Akamenobaka

Akamenobaka Thành Viên Mới

cho mình hỏi: bên TQ có hệ thống Haki với trái ác quỷ cho T9 chưa vậy
  20. iCasla

iCasla Cao Thủ Forum Công Hội Pirate.S2

Sợ thật. Ai đào mộ 2pic lên thế này :emo.s2u.vn_104:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.