NRT 200$ usd=4,451 ngàn sẽ được 60k vàng

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi severZINGme, 3 Tháng chín 2016.

1. Halen

Halen Cao Thủ Forum

De t di dieu tra =)) ko phai cai j cx tin dc
  2. hoangrm7012

hoangrm7012 Member Chính Thức

chỉ copy số từ web qua thôi... thắc mắc gì qua web nhé :) bác
  3. Halen

Halen Cao Thủ Forum

Tam 4 trieu day hon ti tam 4m1
  4. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

lấy acc đăng bài vào cmt...đăng tin xàm xong vào lấy acc này gây hứng ak
  5. Halen

Halen Cao Thủ Forum

T thay link r :/
  6. Halen

Halen Cao Thủ Forum

Dai loai no giong trang web doi ngoai te y
  7. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

xin thưa bác hiểu như thế nào 4,451 ngàn khi có có đơn vị chú thích phía sau...đã ko hiểu thích cãi bướng...log acc đăng bài vào đây
  8. KissMax

1 vấn đề nữa ta hiểu ngay từ đầu ta thấy đăng bài nhãm nên cmt phá đấy...khỏi thắc mắc
  9. Halen

Halen Cao Thủ Forum

Tim thay cai bang roi :/ y 4,451 ngan chac la them 3 so 0 vao dang sau tuong duong voi 4 trieu 451 nghin dong
  10. Halen

Halen Cao Thủ Forum

De chi ra cho sai nhe cai bang do no ghi rang 200Usd=4,451,400Vnd bac nhin nham hay chup thiey r
  11. hoangrm7012

đấy bác công nhận là bác cố tình nhé :) hẹn bác đêm sinh nhật... ::baffle::
    ko phải tui gây war nha ae... là bác ấy nhận trước nhá @@
  12. KissMax

hiểu ý mi muốn nói...nhưng vấn đề mi cãi với ta nãy giờ là gì...coppy thiếu cả 1 khúc ở sau...bảo lấy link đúng
  13. Halen

Halen Cao Thủ Forum

:/ chu cx dung cai buong nhe 1 so ae ko khoai dau tui con kien nhan phet day
  14. KissMax

đấy...nó thích cãi bướng... đăng bài tào lao nhờ ko dám lấy níck 4r kia vào...tạo hẵn 1 nick mới đề vào hùa
  15. Halen

Halen Cao Thủ Forum

Cong nhan la bac ay sai cai doan info ko chinh xac ma ke no di :pde34::pde34:
  16. Halen

Halen Cao Thủ Forum

:/ em bt la 2 nick cung chu r nen ms ns chu :3 bac cu lam nhu em ngoc y :pde3:
  17. KissMax

nói chúng thanh niên ấy học toán vô cùng giỏi... thấy mấy số 000 đằng sau ko quan trọng nên bỏ...và cho rằng minh ghi rất đúng
  18. Halen

Halen Cao Thủ Forum

Bac cu binh tinh va ke no di =))) bac ko nen quan tam lam j :3
  19. KissMax

cũng ko quan tâm lắm...dạo này onl 4rum một chút thấy thanh niên này đăng nhiều bài tào lào quá...thấy bài này xàm quá...nên vào troll tý....chú ấy thì tưởng là mình ngu vào cmt cả 1 đống:|...cao thủ forum này nọ
    P/s: cao thủ forum liên quan éo gì mà soi:v
  20. hoangrm7012

đã nói tiện đường coppy cãi ngoắn thế :) acc kia log máy bàn ko biết mk nên tạo cái này vô thôi, chả có gì cả :) bác mún gì cứ xả ra đi :)