BÁN ACC TOP 1 S23 lv102 cụm 7

Thảo luận trong 'Quán Mì' bắt đầu bởi Killer Kid, 18 Tháng mười hai 2013.

1. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

Bán acc Top 1 s23 lv106 lc 879k giá 20tr, LH sdt:0938049915, giao dịch tại HN và HCM. Thông tin tướng các bạn xem hình ở dưới. 1 ngày đi boss kiếm gần 4000 ~ 5000 vạn bạc, còn 1216 hồn vàng, còn 100k vàng. set ngọc chuẩn (9,10,11). còn dư ngọc trong túi.

Các file đính kèm:

2. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

Screen Shot 2013-12-18 at 9.04.31 PM.jpg Screen Shot 2013-12-18 at 9.05.28 PM.jpg Screen Shot 2013-12-18 at 9.05.41 PM.jpg

Các file đính kèm:

3. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

1471312_628732320524776_683294372_n.jpg Đây là hình boss 22h.. lao ra full máu kill lun,
  4. Fanfare

Fanfare Thành Viên Mới

vì ức chế việc cật nhật mà bán acc hả :))
  5. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

6. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

up.up.up.up.up. G5 da giup tui co 1 quyet sang suot
  7. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

8. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

9. zeus I

zeus I Thành Viên Mới

Quyết định thật rồi à @@
  10. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

Nhờ G5 mà mình mãi mới ra được quyết định này. bỏ bao nhiêu thời gian và tiền bạc để lên 100 chiêu con Pain, giờ đùng 1 cái Pain bị phế, Pain giờ xếp chung với mấy con tướng lv50 chiêu mộ trong hội quán ấy, Pain là tướng biết bao nhiêu game thủ mong đợi lên 100 chiêu về, giờ các game thủ thốt lên "sao con pain nằm ở đây, nó đặt nằm chỗ òi" G5 để Pain sai vị trí,
  11. Hallelujah3649

Hallelujah3649 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

12. Massive

Massive Thành Viên Mới

=))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))). :yaoming:
  13. OniChan

OniChan Thành Viên Mới

Hallelujah ko biết là ngu thật hay ngu giả :)), bạn có cần mik nêu sự khác biệt từ lúc mới mua đến bây h để bạn nhận ra vấn đề ko, có phải mua về cứ thế là ko cần nạp tiền nữa để cày lên 100, để naag lên từ 400k lc lên 627k lực chiến. nhìn nhận vấn đề rõ ràng trước khi phát ngôn nhá, đừng tỏ ra là bạn biết tất cả =)), cái loại mặt dầy là bạn đấy :)), dầy đến nỗi não ko tiếp thu đc :)))
  14. zeus I

zeus I Thành Viên Mới

Theo mình biết thì người ta mua về còn nạp thêm không ít để được như hiện tại,cũng không kém gì chủ cũ đâu nên bạn hallelujah đừng nói vậy.Bạn xem kỹ lại đồ đạc(chi tiết thì bạn tự xem lấy) với quá trình cày cấp rồi sẽ hiểu.Mà theo ý kiến cá nhân mình thì việc các ông top nghĩ game chả phải là đúng với ý định của nph à. Bớt cho cái số tiền đền bù để đóng game cho sớm vì làm ăn thất bát :emo.s2u.vn_032:
  15. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

chuẩn rồi.. G5 hành đông purge top cua cac sv 1 cách tinh vi..
  16. Hallelujah3649

Hallelujah3649 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

1. Onichan có liên quan gì tới topic này mà tự nhiên nhảy vào thế này thế nọ??? Bênh vực đồng bọn ah? Thằng Kid lên tiếng thì còn được, bạn nên im lặng đi thì hơn nhé.
    2. @Onichan, zeus I: cá nhân mình thì thấy cũng hơn 1 tháng rồi, chăm chỉ chơi thì lên 102 dễ ko chứ có gì mà vất vả - như kiểu đầu tư thêm nhiều lắm ấy...Còn nói thật nhiều người đầu tư mấy chục triệu ng ta bán 4-5tr còn thằng này, cái loại ăn nói ko đâu vào đâu rồi chạy vạy đi kiếm 4,5tr mua acc ko xong thì có thể đầu tư thêm vào bao nhiêu? Và rồi bán ra thế này??
    Onichan ko hiểu gì thì đừng lấy ví dụ lực chiến 400k - 627k ra mà làm gì. Nó chả có ý nghĩa gì cả đâu.
  17. Cken Marry

Cken Marry Thành Viên Mới

nói chung chủ acc mới này cũng nạp nên có 45kv, còn vấn đề người ta buôn acc cũng mặc kệ, dù sao acc ko tự mình build cũng nhanh chán thôi @@
  18. Massive

Massive Thành Viên Mới

Mình tính không nhầm thì chủ acc mới đầu tư nhiều lắm là 10 củ là max. Bán thế này bán cho người tâm huyết mà thế này ;))
  19. Fanfare

Fanfare Thành Viên Mới

nhưng vấn đề cái acc hiện đang top 1, lực chiến khủng, blah blah ... :)). Nên đôn giá lên là chuyện thường
  20. OniChan

OniChan Thành Viên Mới

xin trả lời vs bạn, mik và kid chơi chug 1 acc, ok?, mik biết acc trc khi mua nạp bao nhiêu, và sau khi mua nạp bao nhiêu, ok boy?. và nói thẳng ra Kid chỉ chơi dùm, con mik là ng đầu tư tất cả nhé. có cần mik up hinh tk ssgroup để bạn biết mik đã nạp bao nhiêu để bạn ZIP cái mồm bạn lại ko :))