Bài dự thi event thú tội

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi jundatx, 8 Tháng năm 2013.

?

Bạn nghĩ sao?

1. hay

33.3%
  2. dở òm

66.7%
Multiple votes are allowed.
Moderators: Vinci
  1. jundatx

jundatx Thành Viên Mới

EM là định cho cái bí mật này theo mình xuống mồ, nhưng thôi kể ra cho nhẹ nhõ vì có ai biết em là ai đâu mà sợ, mà cũng giúp mọi người không đi vào vết nhơ nhuốc này:59:

Em vốn là một con nhẹ dạ cả tin, lừa người thì ít mà bị "rape" ngược thì nhiều. Truyện cũng xảy ra được 4 cái xuân xanh, hồi ấy em mới có 15 tuổi thôi, còn non và xanh lắm. Em hay lướt web chơi game như bao đứa trẻ cùng trang lứa khác, sở thích từ đó đến bây giờ là hay zô trang "VOZFORUMS.Com" ngồi tán phét với mấy anh, mấy chị và mấy "Thánh":79: Vào tối hôm 29 tết năm ấy, em được 1 anh bạn thân chí cốt hay chơi game(cabal) và hay chém gió cùng mách nước là "chú mày muốn may mắn ý, thì tết là không được quét nhà, giửa bát...bla bla.. không thì giông cả năm". Em là cứ " vâng, vâng", tiếp ổng nói " ngoài ra "mày là ăn được cái j tốt nhất đừng cho ra, giữ lại lộc trong người là may cả năm...".:35: Em cũng tự hỏi "lạ nhỉ mình đã nghe vụ này bao giờ đâu", nhưng cứ : ừm ừm cám ơn, đại ca đã chỉ giáo. Em hỏi thêm mấy đứa trên forum ai cũng bảo chuyện này là có thật. Thế đấy, mấy anh đọc đến đây chắc cũng đoán ra là em sắp làm j rồi đấy. Vâng, thế là em nhịn đi "beep-beep" 5 hôm liền, 2 ngày đầu ngon ơ, đến ngày thứ 3 thì bụng nó cứ khó chịu, bứt rứt, ngày thứ 4 thì đau dữ dội, đòi ra, em cố lết lên forum hỏi thì 10 người trả lời đến 9 cứ bảo chú cố "nhịn đi" abc các kiểu, thế là em cố chịu đến hết ngày 5, đêm đó 12h phòng vệ sinh sáng tưng bừng, cứ 2s lại ".:59::59:." ngày hôm sau lên forum chơi. D*M cái thằng mà em gọi nó đại ca, nó lập cả 1 topic về cái vụ chơi khăm em, thằng thì khen "ngu" ,"mad" , "thánh nhịn"...bla bla, sau vụ đó em del acc game lẫn forum, cũng éo bao h thèm nói chuyện vs cái thằng đó nữa.
    Đến đây em xin kết thúc cái bài học sương máu này, các anh thấy hay thì đừng bắt chước:27:
  2. shinlovepu

shinlovepu Thành Viên Mới

phục luôn thành tích nhịn 5 ngày của bác =))
  3. ThinhThai

ThinhThai Thành Viên Mới

chỉ là định thôi mà :D
Moderators: Vinci