Bàn về những thắc mắc về Madara và Obito!!!

Thảo luận trong 'Naruto Box' bắt đầu bởi Super Sage Mjn, 16 Tháng mười một 2013.

1. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

Có vài điều cần anh em thảo luận ở đây :
    1 :Về việc Mizukage4 bị điều khiển thì theo các bạn ai là người khả nghi nhất.
    Tobi(Obito)
    Mặc dù Obito chưa thể hiện khả năng điều khiển đx đối thủ nhưng mình vẫn không bỏ xót.
    Uchiha Shisui
    Mình thêm Shisui vào vì mình nghi ngờ chỉ có loại ảo thuật độc nhất vô nhị của Shisui thì mới có thể điều khiển đối phương như z.
    Danzo
    Chắc các bạn cũng bíêt vì sao mình thêm Danzo vào rồi chứ gì .Thôi để mình nói lại cho các Men mới vậy : Lài vì Danzo đang giữ một trong hai con mắt của Shisui và hắn đã từng sử dụng loại ảo thuật đó qua cuộc họp của Ngũ Đại Kage.
    Zetsu Trắng
    Zetsu có khả năng cải trang thành đối phương từ tóc đến chân và cả Chakra, rất khó để biết
    2:Đó là vấn đề Obito có sử dụng ảo thuật lên KKS trong không gian riêng của mình không.Còn vấn đề Rin chết có thật là do ngẫu nhiên hay là do 1 sự sắp đặt nào đó trong kế hoặc của Madara để lôi kéo Obito và có thực sự là Rin chấp nhận cho KKS giết mặt dù KKS không mún vì sợ không làm được lời hứa với Obito